HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Chính sách xã hội

Có bạn nào nộp ở chi nhánh Thái Bình không? Hôm đến đó mà thấy ngân hàng vắng teo ah. Vừa bước đã có một chị hỏi: em đến nộp hồ sơ ah :) (may thế). Vào phòng chị ấy còn tâm sự: hồ sơ thì không nhiều nhưng toàn của HVNH thôi . Đơn xin dự tuyển của mình không đúng mẫu nên chị ấy đưa mẫu cho viết lại. Nói chung t thấy khá hài lòng với thái độ tiếp đón của chị ấy :).

Chính xác bạn ạ, tại thông tin của tớ bị thiếu nên phòng nhân sự gọi để bổ sung, hôm đó là sáng thứ 6 họ nói lấy đủ thông tin để chốt danh sách mà.

Chính xác bạn ạ, tại thông tin của tớ bị thiếu nên phòng nhân sự gọi để bổ sung, hôm đó là sáng thứ 6 họ nói lấy đủ thông tin để chốt danh sách mà.

Bạn nộp chi nhánh nào vậy?hic t tìm tài liệu của ngân hàng này mãi mà k thấy gì :((

bạn ơi, bạn đã thi ngân hàng này chưa, chia sẽ cho mình ít đề thi dc ko, cảm ơn bạn rất nhiều !

Hi, tớ cũng lần trên Kinh nghiệm thi tuyển vào Agribank trên UB với bác Google thui,mấy NH kia thi trắc nghiệm ko ah, còn cái chính sách này thì chẳng biết sao mà lần^:)^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,053
Thành viên mới nhất
winwinbaychina
Back
Bên trên