Thi tuyển và phỏng vấn vào Bank of Tokyo Mitsubishi UFJ, Ltd

hị hị mừng ra nước mắt =))))))))))))))))))))))))))))
nói chớ nộp chơi thâu, thấy các bạn ở trên nói là toàn học RMIT mới lị N3 mà ngẫm lại mình nên thấy cũng tủi tủi ý :d

chưa kể các head hunters, học toàn trường xịn thui c ạ :v bạn t năm ngoái apply receptionist thui mà cũng phải chọi vs rất nhiều bạn khủng :v

:((((((((((((((((((((((((, chúng nó khủng lắm, con em tớ này, nộp hồ sơ vào mấy công ty nhàng nhàng thôi , mà đi phỏng vấn toàn gặp dân đi du học về :)))))))))))

Mọi người ơi, ngoài cách phải apply online thông qua vietnamworks ra, thì có cách nào gửi email trực tiếp cho Ngân hàng này không? Email đó là gì? Chứ apply qua vietnamworks thấy hoang mang quá. Ko biết nó có đến dc tay của bộ phận tuyển dụng ko?

Mọi người ơi, ngoài cách phải apply online thông qua vietnamworks ra, thì có cách nào gửi email trực tiếp cho Ngân hàng này không? Email đó là gì? Chứ apply qua vietnamworks thấy hoang mang quá. Ko biết nó có đến dc tay của bộ phận tuyển dụng ko?

Hoặc là nộp trực tiếp chứ nếu muốn biết mail của HR thì phải hỏi trong nội bộ mới biết được bạn à.

Cac b oi cho mh hoi, tum lai la dau vao phai la bang cap nc ngoai hoac la loai gioi thi moi wa dc vong gui xe fai hok a.@@. De mh pit mh xac dinh dg di dg ve lun.hjx! Tks all!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên