HOT Thi tuyển và làm việc trong LienVietPostBank

Chào các anh/chị trên diễn đàn. Chúc các anh/chị một ngày làm việc mới đầy hiệu quả và hăng say trong công việc.
Em lập topic này mong muốn được các anh /chị tư vấn về môi trường ở Liên Việt Postbank trong 2 vấn đề
- Thi tuyển
- Làm việc, các chế độ liên quan.
Em rất mong được các anh/chị cho ý kiến. Đặc biệt là những anh/chị nào đã từng thi, trúng tuyển và hiện đang làm việc tại Liên Việt ạ.
Em xin cảm ơn. :D

Có bạn nào có thêm thông tin về lpb chia sẻ thêm đi ạ, giữa khách hàng doanh nghiệp VIB và cá nhân của LPB đều ở tỉnh hết thì nên chọn cái nào ạ mọi người, phân vân quá, :(, đọc qua thì thấy LPB có vẻ hơi hơi tù ạ, :(

Có bạn nào có thêm thông tin về lpb chia sẻ thêm đi ạ, giữa khách hàng doanh nghiệp VIB và cá nhân của LPB đều ở tỉnh hết thì nên chọn cái nào ạ mọi người, phân vân quá, :(, đọc qua thì thấy LPB có vẻ hơi hơi tù ạ, :(
Mỗi ngân hàng đều có cảm nhận và cái môi trường khác nhau. VIB là Ngân hàng quốc tế Tây nó làm việc chắc chắn khác ta rồi. còn LPB cái tên thuần người Việt làm việc theo kiểu Việt Nam . bạn cứ nên chọn nha

Mỗi ngân hàng đều có cảm nhận và cái môi trường khác nhau. VIB là Ngân hàng quốc tế Tây nó làm việc chắc chắn khác ta rồi. còn LPB cái tên thuần người Việt làm việc theo kiểu Việt Nam . bạn cứ nên chọn nha
N mà t nghĩ ở tỉnh thì môi trường nó như nhau thôi, haizz, khó chọn nhỉ, mà ở tỉnh làm doanh nghiệp có vẻ khó, :(, LPB k hiểu sao vẫn có 1 cảm tình ji đó, :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên