Thi tuyển Techcombank ngày 16/9 tới

các anh chị cho e hỏi tí. e nhận đc tn mời tham dự thi tuyển ngày 16/9 tại techcombank. và bảo gửi mail xác nhận trước 17h ngày hôm nhận đc mail để nhận ca thi. e có xác nhận mail rồi mà k thấy phản hồi về ca thi. trong tn bảo là ngân hàng sẽ gửi ca thi cho từng thí sinh. e lo lắng quá đã mấy hôm rồi mà e chưa nhận đc mail thống báo về ca thi nữa. anh chị nào đang làm bên tech hay có kinh nghiệm chia sẻ cho e với. sẵn chia sẻ cho e tí kinh nghiệm ôn bài thi với ạ... e cám ơn anh chị nhiều ạ<3

bạn ơi cho mình hỏi đi có cần mang theo hồ sơ cà nhân theo không bạn...thi xong bao lâu có kết quả vậy
Hi, thi test thì không cần mang đâu bạn, đến khi bạn pv nhóm với pv cá nhân thì mới mang đi thôi, kết quả Tech sẽ nt báo trước lịch pv nhóm hoặc pv cá nhân, đến lịch đó mà chưa nhận được tin báo đạt thì tự xem như out nha bạn :)

Hi, thi test thì không cần mang đâu bạn, đến khi bạn pv nhóm với pv cá nhân thì mới mang đi thôi, kết quả Tech sẽ nt báo trước lịch pv nhóm hoặc pv cá nhân, đến lịch đó mà chưa nhận được tin báo đạt thì tự xem như out nha bạn :)
b ơi m hỏi chút. Thi cả 3 vòng rồi nếu k đạt ngân hàng có báo mail về không hay chỉ những bạn đạt mới nhận được mail báo đi đào tạo?

Bạn nào đi training hôm nay ngày 15/10 cho mình hỏi xíu: đợt training này trong bao lâu và khi đi thì mặc gì cho phù hợp, mình cảm ơn

Mình nhận đk thông báo vào tin nhắn sbd và địa điểm thi 191 bà triệu. Ca 16h30

Bạn nào đi training hôm nay ngày 15/10 cho mình hỏi xíu: đợt training này trong bao lâu và khi đi thì mặc gì cho phù hợp, mình cảm ơn
Áo sơ mi trắng, quần tây hoặc váy sậm màu (đối với nữ), mang giày bít mũi nha bạn. Trên email có ghi rõ lắm đấy, nhớ đừng đi trễ ^^

Áo sơ mi trắng, quần tây hoặc váy sậm màu (đối với nữ), mang giày bít mũi nha bạn. Trên email có ghi rõ lắm đấy, nhớ đừng đi trễ ^^
Cảm ơn b, b cho mình hỏi thêm là training đợt này diễn ra trong bao lâu đc ko để mình còn biết đg cbi vì mình ko ở đấy phải lên thuê nhà ấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên