Thi tuyển Techcombank ngày 16/9 tới

các anh chị cho e hỏi tí. e nhận đc tn mời tham dự thi tuyển ngày 16/9 tại techcombank. và bảo gửi mail xác nhận trước 17h ngày hôm nhận đc mail để nhận ca thi. e có xác nhận mail rồi mà k thấy phản hồi về ca thi. trong tn bảo là ngân hàng sẽ gửi ca thi cho từng thí sinh. e lo lắng quá đã mấy hôm rồi mà e chưa nhận đc mail thống báo về ca thi nữa. anh chị nào đang làm bên tech hay có kinh nghiệm chia sẻ cho e với. sẵn chia sẻ cho e tí kinh nghiệm ôn bài thi với ạ... e cám ơn anh chị nhiều ạ<3

mà giả sử mà đỗ, rồi phải gắn bó 3 năm,phá vỡ hợp đồng thì 30 triệu , tech áp dụng chính sách gì cũng phải theo để rồi trong 3 năm cứ tháng nào cũng lương quèn 3 -4 triệu cũng thấy chán.
Hi, nếu bạn làm ko đạt sẽ bị out ngay, yên tâm là ko có mức lương 3-4tr đâu nha bạn :)

Nếu mà out ngay mình có bị mất chi phí đào tạo không bạn, mới ra trường mà bị out vớ phải khoản 50k thì toi mạng:eek::eek::eek::eek:
Không nhé bạn! bạn tự phá vỡ hợp đồng thì mới bị phạt 30 chai còn trong quá trình làm bạn không đạt thì chính Tech sa thải bạn nên sẽ không mất phí đào tạo.

cho mình hỏi mấy bạn test nagyf 17/9 tại bà triệu có tn pv chưa các bạn.
nghe chị coi thi nsoi 1 tuần sau báo kết quả mà lên đây đã thấy mấy bạn khoe đi pv về xôn xao quá. mình chưa nhận được có phải là tạch rùi hok :(

cho mình hỏi mấy bạn test nagyf 17/9 tại bà triệu có tn pv chưa các bạn.
nghe chị coi thi nsoi 1 tuần sau báo kết quả mà lên đây đã thấy mấy bạn khoe đi pv về xôn xao quá. mình chưa nhận được có phải là tạch rùi hok :(
Mấy b đấy ở SG đấy b, HN hình như chưa có j :confused:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back