Thi tuyển tập trung vị trí GDV ngày 18/3/2014

Sáng vừa test xong nhiều câu IQ khoai thật đấy @@ Có bạn nào biết dc bao nhiêu câu là pass ko

Hôm trước mình nộp GDV qua mail, mấy hôm sau được email xác nhận của Tech. Mới hồi chiều nhận thêm SMS của Tech nói là chiều mai nhớ đi thi. Mình thi lúc 13g 18/3 ở tầng 12A số 7-9 Tôn Đức Thắng, Q.1 ấy. Trong yêu cầu Tech chỉ nói là mang CMND + bút, bởi thế mình nghĩ không được dùng máy tính bỏ túi đâu. Giờ lo quá chẳng biết ôn gì nữa đây. Nghe mọi người nói thi toàn IQ nhưng sao mình thấy trên net người ta nói là trắc nghiệm vài câu rồi thi viết nghiệp vụ. Mình là nam nhé không phải nữ nhưng nộp GDV, chắc hiếm hoi, hì, tại vì mình không có kinh nghiệm gì vả lại mình nghĩ mình không giỏi ăn nhậu để làm tín dụng :( Mai ai thi cùng giờ thì nói chuyện cho vui.

P/S: ăn mặc chắc phải áo tay dài các bạn nhỉ?
Tùng ơi! Tiên nè hôm 18/03 mình ngồi kế nhau đó. Có thể gửi CV tiếng anh cho mình tham khảo hk. mail của mình là thienthantuyet241280 tên miền yahoo. Cảm ơn Tùng nhiều nha.(taj hk dc ghi nguyên mail nên T faj tach ra)

Có bạn nào được gọi đi pv nhóm chưa vậy, 24 thi mà jo chưa thấy động tĩnh j hết.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,682
Thành viên mới nhất
vientrehoamanwe
Back
Bên trên