Thi tuyển tại Lienvietpostbank ngày 06/03/2014

Nhà mình có ai đi thi tuyển bên Lienviet ngày 6/3 vừa rồi mà có kết quả không nhỉ? Nghe đâu thấy bảo là sẽ có kết quả luôn mà hóng mãi chưa thấy có..bác nào nhận đc rồi thì alo cho em đỡ chờ đợi!!

Bạn thi thế nào. tớ cũng bt. toàn hỏi về kĩ năng bán với nghiệp vụ.hic..tớ cũng quên chả hỏi baoh có kết quả. mà ko biết chỉ tiêu bao nhiêu?
Tớ thì không bị hỏi về nghiệp vụ, những anh chị hôm qua trong hội đồng phỏng vấn đều là những chi nhánh đang cần tuyển người đấy

Tớ thì không bị hỏi về nghiệp vụ, những anh chị hôm qua trong hội đồng phỏng vấn đều là những chi nhánh đang cần tuyển người đấy

sao cậu biết? Mà thế chắc lấy chỉ tiêu cũng nhiều nhỉ..hIc..cau dk cá nhân hay doanh nghiệp? Hình như ít bạn là mem ub thì phải

tớ nhớ lúc đọc tin tuyển dụng không thấy ghi là cá nhân hay doanh nghiệp. Hôm qua tớ cũng được hỏi là đang ký cái nào tớ bảo là đăng ký cá nhân. hjjhj không biết bao giờ mới có kết quả nhỉ. Cậu có số của bạn nào đi thi cùng không

tớ nhớ lúc đọc tin tuyển dụng không thấy ghi là cá nhân hay doanh nghiệp. Hôm qua tớ cũng được hỏi là đang ký cái nào tớ bảo là đăng ký cá nhân. hjjhj không biết bao giờ mới có kết quả nhỉ. Cậu có số của bạn nào đi thi cùng không

tớ cũng ko xin được số của bạn nào..hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back