Thi tuyển & phỏng vấn vào Ngân hàng HABUBANK

Các bạn và các anh chị có kinh nghiệm thi và phỏng vấn vào ngân hàng Habubank chia sẻ kinh nghiệm nhá.%%-
Thi vị trí chuyên viên kế toán thì dạng đề thi thường là j vậy ạ?

bạn ơi bạn đi thi kế toán chưa đề thi có khó ko ng ta hỏi những gì , mai mình bị gọi đi thi mà chả biết ôn cái j :(
Đề chủ yếu là lý thuyết về kế toán ngân hàng với kế toán tài chính bạn ah. T toàn tích bừa thui, may đc đi pv nhưng pv hỏi nhiều nghiệp vụ quá vì pv kế toán nội bộ, nhưng lần này là kế toán gd t nghĩ chắc ko hỏi nghiệp vụ nhiều đâu bạn ah. CHúc bạn may mắn nhé.

Đề chủ yếu là lý thuyết về kế toán ngân hàng với kế toán tài chính bạn ah. T toàn tích bừa thui, may đc đi pv nhưng pv hỏi nhiều nghiệp vụ quá vì pv kế toán nội bộ, nhưng lần này là kế toán gd t nghĩ chắc ko hỏi nghiệp vụ nhiều đâu bạn ah. CHúc bạn may mắn nhé.
Hic cảm ơn bạn hi vọng được như những gì bạn nói , mà ko biết bên này pv thì mấy vòng nhỉ , mình cũng lo quá lúc nộp hồ sơ thì nộp GDV mà giờ đi thi đủ thứ thế này :(

Các bạn ơi! cho mình hỏi hôm đó bạn nộp hồ sơ cho ai vậy? mình nộp cho chị lễ tân mà chẳng thấy được gọi đi thi gì cả!hichic

Hôm vừa rồi có bạn nào phỏng vấn "Thỏa sức trải nghiệm" ở Habu k :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back