Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

t pv vòng cuối ở sở giao dịch 25 THD ý,đợt t pv vòng 2 là lấy ng cho sở giao dịch luôn lên t pv ở hội sở hết, hôm 22/8,đợi tầm hơn 1 tuần là có thông báo chính thức đi làm kể từ khi pv vòng cuối c ạ
Vậy là một tuần sau khi pv cuối ở chi nhánh sẽ có mail cảm ơn hoặc đi làm hả c

C we ở đâu thế c có bị xoáy vào nhà xa k
ng ta hỏi cái gì ko quan trọng,quan trọng là b trả lời lại như nào,nếu sau khi bạn phản biện xong mấy anh chị thấy thích ý trả lời của c là ok,t cũng ng tỉnh thôi,hôm t đi pv các bạn toàn bạn giỏi với xinh,t thì có một đống nhược diểm,nộp gdv nhưng có tật nói nhanh,thỉnh thoảng vấp,giao tiếp tiếng anh ko tốt lắm,t cũng ko phải là bằng giỏi hay xuất sắc nhưng cái chính là mình cho họ thấy mình có cá tính,quyết tâm,đủ khéo léo và có khả năng làm dc việc là ok,t cũng bị pv tầm 45p (((.

Vậy là một tuần sau khi pv cuối ở chi nhánh sẽ có mail cảm ơn hoặc đi làm hả c
tầm 1,2 tuần,ko có thì tạm quên đi,biết đâu 1 ngày đẹp trời dc gọi. nhưng bạn t làm tín dụng nhiều,kêu sản phẩm ở sea khá khó làm đấy. bản thân t ra trường 1 năm cũng bắt đầu làm bank là vị trí tín dụng,nhưng h thì chịu rồi. hôm t pv gdv,chị trưởng phòng khcn ở sở cũng bảo t hợp tín dụng hơn và lên sang đấy,nhưng t sống chết đòi làm gdv ^^.

Èo c pv lâu thế
ng ta hỏi cái gì ko quan trọng,quan trọng là b trả lời lại như nào,nếu sau khi bạn phản biện xong mấy anh chị thấy thích ý trả lời của c là ok,t cũng ng tỉnh thôi,hôm t đi pv các bạn toàn bạn giỏi với xinh,t thì có một đống nhược diểm,nộp gdv nhưng có tật nói nhanh,thỉnh thoảng vấp,giao tiếp tiếng anh ko tốt lắm,t cũng ko phải là bằng giỏi hay xuất sắc nhưng cái chính là mình cho họ thấy mình có cá tính,quyết tâm,đủ khéo léo và có khả năng làm dc việc là ok,t cũng bị pv tầm 45p (((.
chắc c nói hy hic t pv thì nhnh lắm

T thì lại pv ơr chi nhánh trc, đc độ 5' nè. GĐ còn nói đowj này chắc chưa đáp ứng đc yêu cầu thôi để đợt sau. Xong vẫn đc gọi xuống hội sở pv. Lần pv sau thì cũng tạm đc ko biết có hy vọng gì ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên