Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

có ai test sáng thứ 7 (11/04) được gọi pv lần 2 chưa ạ ?? chẳng thấy điện thoại báo đỗ hay mail báo trượt gì cả :(

Các bạn có ai nhận được điện thoại từ Seabank không. Hôm qua mình thấy ba cuộc gọi nhỡ từ số 04 3928 xxxx mà gọi lại thì toàn không liên lạc được

nếu là đt từ seabank thì trước ngày pv họ sẽ gọi lại lần nữa thôi, ko cần lo lắng quá đâu b ah.mà b test hôm 11/04 , vị trí CVQLKHCN à ???

nếu là đt từ seabank thì trước ngày pv họ sẽ gọi lại lần nữa thôi, ko cần lo lắng quá đâu b ah.mà b test hôm 11/04 , vị trí CVQLKHCN à ???
Hôm 9/4 hẹn mình Pv mà mình chọn PV NH ở quê. Cuối cùng chả đc cái nào. Lâu ko thì tuyển 1 lần nhỉ

b test hôm nào vậy và bao lâu thì họ gọi pv lần 2 ??? mình tét ngày 11/04,tới h chưa thấy gì,chắc tạch :'(
Nếu qua 5 điểm thì họ gọi PV ý mà. Bên Sea bạn mình nó bảo làm việc chỉ trong 3 cùng lắm là 5 ngày sẽ xong 1 đợt thôi. Ko lâu như các NH khác đâu. Thấy nó làm nhanh chóng và chuyên nghiệp vậy mình muốn thử sức quá

Nếu qua 5 điểm thì họ gọi PV ý mà. Bên Sea bạn mình nó bảo làm việc chỉ trong 3 cùng lắm là 5 ngày sẽ xong 1 đợt thôi. Ko lâu như các NH khác đâu. Thấy nó làm nhanh chóng và chuyên nghiệp vậy mình muốn thử sức quá
phỏng vấn lần 2 ở cn hay hội sở ý, còn mình qua test và pv sơ tuyển rồi.chắc không qua pv :) .thôi, chúng mình cùng cố gắng lần sau vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên