Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

bạn tên gì? hôm qua kết quả khả quan k vậy, tớ vào gần cuối nên họ hỏi có tí, thấy k mặn mà gì với mình lắm

Mềnh là Phước :D PV tầm 20 phút, sáng ai cũng lâu mà, đợi mãi, mà may mềnh còn PV sớm, thứ 5,6 gì đó :D
Mấy anh ý thì hỏi xoáy rồi, mình nói hớ 1 cái là anh ấy vặn luôn :))
Nhưng đc cái thoải mái, đc thì đc ko đc thì thôi, chả lo :D
Uhm sau 1 tuần là họ báo, hy vọng thôi, chắc chủ nhật là hết rồi, ko biết trong tuần còn lịch PV ko nữa :D

Phước à... cậu mà sn 90 đó à. hình như cậu đỗ SB Hà Nội rồi phải k, thấy bên web kinh tế. :))
khi nào có kq ở vinh thì up lên tham khảo với, tớ chỉ hi vọng ở đây thôi

Phước à... cậu mà sn 90 đó à. hình như cậu đỗ SB Hà Nội rồi phải k, thấy bên web kinh tế. :))
khi nào có kq ở vinh thì up lên tham khảo với, tớ chỉ hi vọng ở đây thôi

Ha ha bạn nhầm với ai rồi :)) Bên đấy nick cũng là bmcd mà :D
SB Hà Nội pv 2 vòng rồi nhưng cũng tạch :))
p/S: M 89 nhé :D

có bạn nào được Seabank Tp.HCM gọi đi PV lần 2 chưa?
chia sẻ cho cả nhà biết với, mình PV lần 1 hôm 22/6 mà tới h chưa nghe nói năng gì, chắc lại tạch rồi! haiz

Ui sao ai cũng phỏng vấn thế, mình lại nghe chị đó gọi ngày mai lên thi Test ở tòa nhà AB Lê Lai mà ta, tìm đề trên mạng tham khảo thử mà chả thấy tin tức gì hết trơn toàn nghe phỏng vấn là sao ta

Ui sao ai cũng phỏng vấn thế, mình lại nghe chị đó gọi ngày mai lên thi Test ở tòa nhà AB Lê Lai mà ta, tìm đề trên mạng tham khảo thử mà chả thấy tin tức gì hết trơn toàn nghe phỏng vấn là sao ta
bạn đi test àh, mình cũng chuẩn bị đi test ở seabank đây, cũng ko biết câu hỏi như thế nào, bạn chia sẻ chút kinh nghiệm đi, thi IQ và nghiệp vụ mỗi bài 20 phút àh, nội dung thế nào, mà bạn thi vị trí ji thế

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,560
Thành viên mới nhất
badcompanymerch
Back
Bên trên