Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

Ui, ho so cua anh dc chuyen qua ben Cau Giay ah, hom do pv xong chi ay noi luon vs anh nhu vay ah, e cung chua co thong tin j, chac phai qua 2/9 moi co thong tin, hoi hop, vang, hdo e la nguoi pv thu 4,5 gi day y, k biet mn dang sau pv co de tho?hon k, chu truoc em pv chi toan noi k co' to' chat' :(
bạn ơi hôm 28/8 vừa rồi bạn cũng đi pv bên seabank à? bạn đc họ gọi chưa? hic mãi ko thấy liên lạc sốt ruột quá :(

Bên NH SeABank tuyển dụng mấy vòng vậy các bạn. Xong khoảng cách thời gian thông báo là bao nhiêu lâu, có mail báo kết quả là đã trúng tuyển hay là chưa đạt yêu cầu không nhỉ.? Mình đi phỏng vấn hôm 28/8 ở 151 Yên Phụ nhưng chưa thấy thông tin hồi âm gì. Có bạn nào cùng tham gia thì chia sẻ nhé. Thanks.

Bên NH SeABank tuyển dụng mấy vòng vậy các bạn. Xong khoảng cách thời gian thông báo là bao nhiêu lâu, có mail báo kết quả là đã trúng tuyển hay là chưa đạt yêu cầu không nhỉ.? Mình đi phỏng vấn hôm 28/8 ở 151 Yên Phụ nhưng chưa thấy thông tin hồi âm gì. Có bạn nào cùng tham gia thì chia sẻ nhé. Thanks.
tớ thấy hôm đấy tớ đi cùng bạn thì những ai chị í ko đồng í là chị í trả CV về luôn còn ai mà chị í thấy đc thì chị í bảo sẽ liên lạc vs em sau....chả biết thế nào nữa mãi ko thấy gì :(

tớ thấy hôm đấy tớ đi cùng bạn thì những ai chị í ko đồng í là chị í trả CV về luôn còn ai mà chị í thấy đc thì chị í bảo sẽ liên lạc vs em sau....chả biết thế nào nữa mãi ko thấy gì :(
Hôm đó mình có thấy trả CV của ai đâu nhỉ.?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,560
Thành viên mới nhất
badcompanymerch
Back
Bên trên