Review Thi tuyển & Phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank

không có cho đem máy tính ha ? , căng quá vậy! công chứng thì hỏi gì ta ? hhjjj
Mai Mình test rồi lo thiệt !
ko dùng thiết bị gì bạn ạ, cho dù có cái máy tính cá nhân để lù lù bên cạnh cũng ko dám dùng luôn:((, ngồi cùng phòng làm việc với các anh/chị đó luôn mà chứ ko có phòng riêng test đâu. Hỏi về nghiệp vụ công chứng các TSĐB ý, câu nó dài quá mình đọc còn hoa mắt nữa là nhớ:(, mình thi HTTD, bạn thi vị trí gì? vì các vị trí đề sẽ khác nhau đó

Mình thi HTTD, bạn có thể chỉ mình ôn theo tài liệu nào được không,cảm ơn bạn.
test xong về chờ kết quả hả bạn ? , ban thi sao rồi có được phỏng vấn không ?

Mình thi HTTD, bạn có thể chỉ mình ôn theo tài liệu nào được không,cảm ơn bạn.
test xong về chờ kết quả hả bạn ? , ban thi sao rồi có được phỏng vấn không ?
ôn theo tài liệu nào mình cũng chịu luôn, cái này bạn chịu khó lên google tìm đọc các TSĐB theo luật về đối tượng công chứng, hình thức thủ tục ý, hôm qua mình thi mà cũng tay không bắt giặc thôi, nghiệp vụ đc có 5/10 chắc teo con heo rồi còn đâu mà pv:v

ôn theo tài liệu nào mình cũng chịu luôn, cái này bạn chịu khó lên google tìm đọc các TSĐB theo luật về đối tượng công chứng, hình thức thủ tục ý, hôm qua mình thi mà cũng tay không bắt giặc thôi, nghiệp vụ đc có 5/10 chắc teo con heo rồi còn đâu mà pv:v[/QUOTE
Cố lên nhez HoaNguyen !

oh, cám ơn bạn hen, chúc bạn mai thi tốt:), đã xác định chiến đấu là phải cố chứ biết sao bạn:)). GLuck!!!^^

chán thật, a thì nghiệp vụ làm tốt, còn mấy câu + - x : kia, làm sai tùm lum hết cả, có lẽ cũng out rùi :( làm IQ xong là nản luôn :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên