Thi tuyển Contact center Vietcombank

mình sắp tới cũng đc mời đi làm vị trí này tại vcb đây. k bít công việc với lương lậu ra sao nhỉ. ai bít chia sẻ cho mình với

chị ơi chị cũng pv contact center đợt 18/5 ạ? ngta đã gọi chị rồi ah?

thực ra là mình đi thi tuyển vị trí nghiên cứu, phát triển sản phẩm bán lẻ, sp thẻ ở HO vcb. rùi họ thông báo kết quả mình k cao, chuyển sang vị trí khác đc k. đến nơi thì mới bít là vị trí contact center. hum bạn đi pv vị trí contact center thế nào

thực ra là mình đi thi tuyển vị trí nghiên cứu, phát triển sản phẩm bán lẻ, sp thẻ ở HO vcb. rùi họ thông báo kết quả mình k cao, chuyển sang vị trí khác đc k. đến nơi thì mới bít là vị trí contact center. hum bạn đi pv vị trí contact center thế nào
em cũng như chị mà, em tên Linh, chị tên j? hôm e đi pv ngta cũng hỏi có vào contact center k nhưng lúc đấy lại lưỡng lự, h thì thấy tiếc:))

VCC thì giống tư vấn viên trả lời điện thoại, phàn nàn của khách hàng...công việc có thể coi là nhàn, lương cũng tốt, phù hợp với các bạn muốn CV ổn định, lấy được chồng giàu rồi thì công việc này tốt đấy.

em cũng như chị mà, em tên Linh, chị tên j? hôm e đi pv ngta cũng hỏi có vào contact center k nhưng lúc đấy lại lưỡng lự, h thì thấy tiếc:))

chị tên là hương, hum ấy mặc cái váy xanh, còn em có fai là đeo kính hem. hum đó hình như 2 chị e ngồi buôn với nhau mà. lúc chị trả lời pv cũng lưỡng lự, rùi mãi k thấy gọi nên cũng nghĩ là tạch rùi. h đc gọi rùi vẫn lưỡng lự đây

- - - Updated - - -

VCC thì giống tư vấn viên trả lời điện thoại, phàn nàn của khách hàng...công việc có thể coi là nhàn, lương cũng tốt, phù hợp với các bạn muốn CV ổn định, lấy được chồng giàu rồi thì công việc này tốt đấy.

công việc nhàn với lương tốt là ok rùi. mình chỉ đang lo cv vất vả và lương thấp thui. vì thấy bảo fai làm ca đêm với ngày lễ mà

ôi chị đc gọi hôm nào thế:D h e chỉ mong có việc thôi, j cũng đc:(

thế à, chị cũng chả bít có nên accept k nữa. mai đi xem tình hình thế nào. họ gọi chị hum thứ 5 vừa rùi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên