Thi tuyển ACB

Cho mình tham gia topic này với. Mình thi o cn Bình Định ngày 27/9, tới nay cung hơn 10 ngày rồi mà hok thấy tin tức j hết, thấy mấy bạn ở trên bảo là rớt cũng thông báo, the trường hợp này của mình là sao nhi? Mấy chi o cn cũng bảo là khi nào có kqua Hội sở sẽ thông báo cho ứng viên. Mình đợi lâu qúa nên sốt ruột, có ai trong tình trạng như mình ko?
theo kinh nghiem cua minh la tiep tuc doi ban ak. Vi fail thi dc bao nhanh lam :)) Nhu minh di thi xong phai doi tam 10 ngay dc goi di pv, di pv fail la hom sau nhan dc mail cam on luon. :))

Cam on ban kaxn 1803 nhe, hồi trước bạn mình đi thi cũng bảo tầm 10 ngày là dc gọi pvan rồi. Còn mình thì nửa tháng rồi nên chẳng biết thế nào nữa, như mấy bank khác là tư hiểu rồi đó. Tu khi thấy topic này + reply của bạn mình thấy hi vọng dc một chút, đành đợi cho thôi:)

Mình pass và đi làm dc 2 tuần rồi. Thi ra đợt test của mình it người đạt nên sau đó có thêm 1 đợt test nữa rồi mới pvan chung 1 lần nên đợi thiệt lâu. Mấy bạn nào có thi ACB mà chưa thấy thông báo j thì cứ hi vọng nhé:)

Ko sao:) co lên ban nhe! Lương gôm co co ban va kinh doanh, ở tỉnh thi lương cũng ko cao đâu, minh PFC ma, đang lo lăm nè, Chi tiêu 2 tháng thư việc gần 3tỷ đó, vi mình vẫn đang học việc va thư việc mà.Ko có việc cũng chán, dc đi làm rồi cũng lại thêm lo.Hihi

Lương cứng là bn vậy? T vào bên TDTD của VPB cũng lương cứng và kd, lương cứng có 2.5tr.:v

Tùy vi tri va kinh nghiệm ma moi người khác nhau do ban, minh co lương kdoanh nua vi co Chi tiêu ma, chắc cũng 5tr ma minh chưa tru bao hiêm nha ban

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên