Thi tuyển và phỏng vấn vào ngân hàng Đại Á (DaiA Bank)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
đã có bạn nào đi thi Nhân viên pháp lý chứng từ ở Đại Á chưa? share cho tớ ít kinh nghiệm với. Ko biết vị trí khác nhau thì đề thi có giống nhau là chỉ test IQ và nghiệp vụ ko nhi? sáng 9/11 tớ thi ở 57A Phan chu trinh rồi. Thank cả nhà nhiều nhé

Đề thi vị trí NV QHKH cá nhân ở Đại Á thì thi những phần gì nhỉ các bạn ơi ...

Moi nguoi oi, ai da thi vi tri chuyen vien quan he khach hang o Dai A bank roi, co nho thi nhung gi khong, neu ai co de thi cho to xin voi. gui choĩnhin voi

Moi nguoi oi, ai da thi vi tri chuyen vien quan he khach hang o Dai A bank roi, co nho thi nhung gi khong, neu ai co de thi cho to xin voi. gui cho minh xin voi

Moi nguoi oi, ai da thi vi tri chuyen vien quan he khach hang o Dai A bank roi, co nho thi nhung gi khong, neu ai co de thi cho to xin voi. gui cho minh xin voi

Đầu tiên sẽ thi viết. đợt mình thi là trắc nghiệm về tín dụng, luật tín dụng, tính mấy chỉ số tài chính...nói chung đề thi viết ko khó lắm.Sau đó nếu đỗ thì sẽ đến thi phỏng vấn

"Đầu tiên sẽ thi viết. đợt mình thi là trắc nghiệm về tín dụng, luật tín dụng, tính mấy chỉ số tài chính...nói chung đề thi viết ko khó lắm.Sau đó nếu đỗ thì sẽ đến thi phỏng vấn"
Khoảng bao lâu sau khi nộp hồ sơ thì mình biết kết quả làm bài test hả bạn? đợi lâu sốt ruột qua:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên