Thảo luận về việc Phỏng vấn Ngân hàng VP Bank ngày 26/02/2014

a huy ơi. ký 1 tháng đầu 4 tỷ nhưng k đạt đủ chỉ tiêu thì out ạ. bên chi nhánh của a chỉ tiêu ntn ạ? a chia sẻ cho e và mng vs.[/QUOTEbạn CN nào mà 4 tỉ thế? nói chung là anh GĐ bên m ình bảo là nếu 2 tháng đầu mà chưa có kết quả gì thì chấm dứt hợp đồng và ko co lương đâu nhé

a huy ơi. ký 1 tháng đầu 4 tỷ nhưng k đạt đủ chỉ tiêu thì out ạ. bên chi nhánh của a chỉ tiêu ntn ạ? a chia sẻ cho e và mng vs.
Ko đến mức đó đâu em. Chỉ tiêu của a thấp hơn thế nhiều. A nghĩ ko đạt được chỉ tiêu 4 tỷ nhưng đc một mức nào đó cũng ko out đâu em. Cố gắng ko để quá thấp là được.

lương bọn VP này thấp è cổ, lần trc đi ký hợp đồng thấy có khoảng 4tr7 với phụ cấp đc lên tầm 5tr5, out luôn, ko ký quáy gì nữa :))))))

Hi,chào ae.Em cũng mới pv VPB.Làm chuyên viên tư vấn tài chính cá nhân.Lúc tới nghe baỏ pv 3 vòng.Em qua cả,ông nhóm trưởng kêu đi Training để làm việc,đến chả thấy cái *** gì.Lại có 1 chị gọi kêu phải pv thêm với phòng nhân sự 1 vòng nữa ( cái này nghe bảo là thủ tục thui ) .Lương 3,1tr.k phụ cấp,chỉ tiêu 20 thẻ và 18 bộ hồ sơ cho vay/ tháng.400k/hồ sơ,350k thẻ.em nghe mà nản quá các bác ạ.nên đi hay k đây các bác?hay là bỏ cmnd nhỉ :( . Bác nào làm rồi cho em lời khuyên cái

Thấy lúc pv mấy ông bảo làm đây lương ngon lắm.e chỉ cần 5-7 đủ sống thoai :)) .mà e nghĩ thẻ h mấy ng chịu làm,vay thì ngta cũng hạn chế.k biết thật sự cái sự tình nó như thế lào :v

A Huy ơi, a Pv rồi chờ đợi lâu k ạ? E pv bên thẩm định tính đến bây giờ là 1 tuần tròn rùi. Tạch cũng phải báo cho nta câu chứ nhỉ?

Hi,chào ae.Em cũng mới pv VPB.Làm chuyên viên tư vấn tài chính cá nhân.Lúc tới nghe baỏ pv 3 vòng.Em qua cả,ông nhóm trưởng kêu đi Training để làm việc,đến chả thấy cái *** gì.Lại có 1 chị gọi kêu phải pv thêm với phòng nhân sự 1 vòng nữa ( cái này nghe bảo là thủ tục thui ) .Lương 3,1tr.k phụ cấp,chỉ tiêu 20 thẻ và 18 bộ hồ sơ cho vay/ tháng.400k/hồ sơ,350k thẻ.em nghe mà nản quá các bác ạ.nên đi hay k đây các bác?hay là bỏ cmnd nhỉ :( . Bác nào làm rồi cho em lời khuyên cái
nếu chưa có chỗ nào đi làm thì bạn nên làm tạm chỗ này nhưng apply hồ sơ vào các NH khác đi nhé :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên