Thảo luận về việc Phỏng vấn Ngân hàng VP Bank ngày 26/02/2014

Chúc mừng anh nhé, em theo dõi anh cũng thấy anh đi pv và thi khá nhiều. Kết quả cũng xứng đáng anh ạ
Cảm ơn em. Nói chung nhiều chỗ a cũng ko gặp may mắn. Thấy có mấy bạn được vào mấy bank kia bảo lại với a rằng họ toàn tuyển tuồi từ 89 - 91 thôi, quá cũng khó nên có lẽ a hơi già rồi. hi.

hm tr em cũng đc gọi đi pv nhưng do lười quá và cũng do bị fail vài lần nên mất tự tin, không hiểu sao lấy lại động lực ấy

Em đc gọi chưa? A pv lần 2 ở Dã Tượng hôm 28/2 đc gọi rồi. Và cả lần 2 ở 72 Trần Hưng Đạo hôm 7/3 cũng gọi. Tự nhiên được 2 chi nhánh gọi lấy 2 giấy mời.
Hix e ko thấy gì a ạ, chắc tạch rồi, chúc mừng a nhá, dc gọi cả 2 nơi luôn :)

Vị trí Chuyên viên bán sản phẩm huy động và tài khoản thanh toán em ạ. PSE casa
ôi, em là CTV anh ạ, hôm nay em vừa đi kí hợp đồng với họ, 4tỉ/tháng cơ ạ, mà em còn đang đi học nên cũng bất tiện về thời gian lắm. 1 anh bên VP vừa bảo là làm cái này em ko làm đc là out luôn. Anh Huy bên chuyên viên thì chắc là nhân viên chính thức rồi nhỉ

Vị trí Chuyên viên bán sản phẩm huy động và tài khoản thanh toán em ạ. PSE casa
Anh Huy cho em hỏi luôn ạ? bi h VP huy động với lãi suất ntn ạ? họ bảo em đi tìm KH mà em chưa có thông tin về sp, trên web ko ghi rõ lãi suất nên muốn tư vấn cho KH cũng khó, thứ 2 em mới đi nhận việc nên chưa biết thế nào ạ

Anh Huy cho em hỏi luôn ạ? bi h VP huy động với lãi suất ntn ạ? họ bảo em đi tìm KH mà em chưa có thông tin về sp, trên web ko ghi rõ lãi suất nên muốn tư vấn cho KH cũng khó, thứ 2 em mới đi nhận việc nên chưa biết thế nào ạ
Laĩi suất của vp giờ siêu thấp. Ai mà làm đc pse casa t cũng hâm mộ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,698
Thành viên mới nhất
snellemerch
Back