[THẢO LUẬN]-Thi tuyển Vietcombank đợt cuối tháng 11/2014

vietcombank có kết quả phỏng vấn nhanh thật, phỏng vấn buổi chiều lúc 2 giờ, 5 giờ chiều biết kết quả luôn và mình đã tạch :(

Ô, họ thông báo thế nào hả bạn? Mình chẳng thấy họ nói gì @@
họ gửi qua gmail. mình nhận được bảo là kết quả phỏng vấn chưa đạt. nếu ai đỗ sẽ bảo là đến nhận kết quả phỏng vấn. có 1 chị chỗ mình hôm nay thi đỗ rồi. thứ 2 tuần sau đến nhận kết quả, để làm việc luôn mà

họ gửi qua gmail. mình nhận được bảo là kết quả phỏng vấn chưa đạt. nếu ai đỗ sẽ bảo là đến nhận kết quả phỏng vấn. có 1 chị chỗ mình hôm nay thi đỗ rồi. thứ 2 tuần sau đến nhận kết quả, để làm việc luôn mà
Vậy à? Mình chẳng nhận dc mail nào cả. Hqua pvan xong cũng ko thấy họ nói khi nào có kết quả sẽ liên lạc. Chẳng biết tnao. Chắc cũng tạch luôn nên họ ko nói gì :(

Vậy à? Mình chẳng nhận dc mail nào cả. Hqua pvan xong cũng ko thấy họ nói khi nào có kết quả sẽ liên lạc. Chẳng biết tnao. Chắc cũng tạch luôn nên họ ko nói gì :(
đỗ hay trượt đều nhận được mail báo hết mà. chắc chi nhánh cậu chưa có kết quả thôi. nên vẫn còn hi vong.

thế hả cậu, chi nhánh tớ toàn gửi mail thôi. có chị thứ 2 tuần này đến nhận việc này

cho mjh hỏi, liệu có bao giờ vcb lấy dưới chỉ tiêu ko. khi mà họ chưa chọn duok người phù hơp chẳng hạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên