Thảo luận kết quả thi tập trung Vietcombank ngày 28-7-2013

Tình hình là sáng và chiều nay, 23 chi nhánh của VCB đã tổ chức thi tập trung. Các bạn có bao nhiêu thắc mắc, ý kiến hay "nỗi niềm" gì cứ xả hết ra cho nhẹ người nhé. Mình thấy năm nay đề khó hơn năm trước, chẳng dính gì tới luật hay nghiệp vụ cả, làm bài không chắc chắn, Tiếng anh toàn từ mới (cái này mình ngu nên chấp nhận). Nói chung không hy vọng được gì rồi. Ai nhớ đề + đáp án tung lên trao đổi xem thế nào

Hức, ai có tin gì về kết quả pv Vietcombank Tân Định hú 1 tiếng cho anh em bà con đỡ mong mỏi chờ đợi nhé!!! chờ đợi là....hạnh phúc:(:)((

Bạn bảo tài liệu "ở chapter 13 đh bên Mỹ..." là gì vậy bạn, cho mình xin link được không?
Hy vọng là bạn đậu năm nay, còn mình thì rớt chắc rồi, xin để dành năm sau ôn tiếp ^^

Không biết VCB có kết quả nhanh không, hy vọng nghỉ lễ xong nhận được tin mừng, chứ chờ cả tháng mệt mỏi lắm

Có ai biết tin tức gì của VCB quận 5 k vậy??Mọi người cho ý kiến có nên gọi điện hỏi k phần vì ngại chưa có kq mà lại gọi, phần vì sợ rớt rồi quá hichic

Bạn bảo tài liệu "ở chapter 13 đh bên Mỹ..." là gì vậy bạn, cho mình xin link được không?
Hy vọng là bạn đậu năm nay, còn mình thì rớt chắc rồi, xin để dành năm sau ôn tiếp ^^
Mình thấy các trang trc có link r đó bn, ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back