Thảo luận đợt thi tuyển Vietcombank (nộp hồ sơ đợt T5)

8-x Đề thi k khó, quan trọng là vòng phỏng vấn 8-x May thì nhờ, xui thì chịu 8-x

m nộp ở BD nè bạn, có tin tức gì chưa nhỉ? m đang ôn bài đây, chẳng biết tí gì về kế toán ngân hàng cả, vs lại hok biết thi theo hình thức nào để mà ôn (trắc nghiệm ỏ tự luận)??? hix... :(

các bạn có giấy báo thi rồi cho m hỏi là khi nào thi vậy? 21/6 mới hết hạn nhận hồ sơ mà đã có giấy nhanh thế à?

các bạn có giấy báo thi rồi cho m hỏi là khi nào thi vậy? 21/6 mới hết hạn nhận hồ sơ mà đã có giấy nhanh thế à?

21/6 hết hạn gì vậy bạn?

- - - Updated - - -

Đang tìm vài số báo danh gần mình để làm quen trước :v

21/6 là hết hạn ở Bình Dương, mấy bạn ở trong diễn đàn đang bàn về thi viết ở phía Bắc đó bạn, mình cũng nộp chi nhánh Bình Dương, mình cũng chưa nghe thông tin gì hết, mong là sẽ có sớm

Bữa nộp ở Vietcombank Võ Văn Việt, hình như quên ghi số điện thoại, ko biết họ có nhắn qua email lên nhận giấy báo không nhỉ? Không thì tại duyên rồi. Không được cũng chẳng sao, mọi việc xảy ra đều vì một ý nghĩa tốt đẹp nào đó. :):x

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên