Thành viên mới làm quen

chao moi nguoi!rat vui duoc lam quen ( sr e ko go co dau duoc )

- - - Updated - - -

chao moi nguoi!rat vui duoc lam quen ( sr e ko go co dau duoc )

chào các anh chị, e là Duyên sv năm 3 ngành KDQT truong HUI,e rất mong được trau dồi thêm kiến thức về lĩnh vực ngân hàng ạ. do trong quá trình học e ko đc học nhiều về lĩnh vực ngân hàng, nay mong các anh chị chỉ bảo thêm và hướng dẫn....thks mọi người ạ

- - - Updated - - -

chào các anh chị, e là Duyên sv năm 3 ngành KDQT truong HUI,e rất mong được trau dồi thêm kiến thức về lĩnh vực ngân hàng ạ. do trong quá trình học e ko đc học nhiều về lĩnh vực ngân hàng, nay mong các anh chị chỉ bảo thêm và hướng dẫn....thks mọi người ạ

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Chào cả nhà, mình là Hải lính mới của phòng xử lý nơ (AMC)

- - - Updated - - -

Chào cả nhà, mình là Hải lính mới của phòng xử lý nơ (AMC)

Mình xin tự giới thiệu mình là Hồng, mình mới tốt nghiệp ngành tài chính ngân hàng. rất mong được sự giúp đỡ của các anh chị và các bạn để mình có những thông tin bổ ích giúp mình có thể sớm tìm được công việc tại ngân hàng nhé!Thanksmọi người, chúc mọi người luôn hạnh phúc... ^_^

Dear UBers. Em tên Ánh, sinh viên năm cuối trường Đại học Ngoại thương, khoa Kinh tế quốc tế. Tuy là trái ngành ngân hàng nhưng em lại thích ngành này. Mới là thành viên của UB, hi vọng là sẽ học hỏi được nhiều kinh nghiệm quý báu từ các anh chị trong ngành. ;)

Chào mọi người, em tên Nhi, đang học năm 3 trường ĐH Ngân hàng TP HCM.
Rất vui vì tìm thấy diễn đàn UB với nhiều tiền bối có kinh nghiệm quý báu chia sẻ ở đây.
Hy vọng mọi người giúp đỡ em ạ.

Hi! mọi ng, mình là Hiếu đang làm tại OCB cn Hà nội, mong đc giao lưu và làm quen với các bạn

- - - Updated - - -

Hi! mọi ng, mình là Hiếu đang làm tại OCB cn Hà nội, mong đc giao lưu và làm quen với các bạn

em là Trúc, đang là sinh viên trường cao đẳng Tài Chính Hải Quan, tham gia vào diễn đàn được hơn một tháng, rất mong được sự giúp đỡ của các anh chị trong lĩnh vực ngân hàng nha!!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,576
Thành viên mới nhất
suadientulimosa
Back
Bên trên