Thành viên mới làm quen

Chào các anh chị, e là thành viên mới, mong được làm quen với mọi người...
em là sv bên ngành ngoại thương, nhuwg bi giờ e lại thik ngân hàng, nên mong đuoc moi nguoi chi dan ah. em cam on nhiu` ah

Hi, các Tiền Bối. Em là Thanh, sv năm 4. Rất vui được làm quen với mọi người và mong các Tiền Bối giúp đỡ. Chúc cho forum ngày càng phát triển hơn nữa. Thanks các Tiền Bối.^^

hi tất cả Anh, Chị và các bạn. Mình mới tham gia diễn đàn, rất vui được làm quen với tất cả mọi người. Hy vọng sẽ được giúp đỡ!

chào tất cả mọi người, mình là Trọng, hiện tại đang học năm 3 trường Học viện ngân hàng. Rất vui được giao lưu, chia sẻ tin tức cũng như kinh nghiệm với tất cả mọi người....

Chào các anh chị, em là Hương, sinh viên năm 4 HVNH ạ rất mong được các anh chị giúp đỡ. Thanks!

chào mọi người, đầu tiền là rất zui mừng khi khám phá được web này, khi nhìn sơ qua các topic là có cảm nhận được những thông tin vô cùng cần thiết cũng như thời gian tới sẽ sữ dụng đến đối với bản thân......!!! :)) Hiện tại mình chuẩn bị đi thực tập trong ngân hàng BIDV để phục vụ cho Chuyên Đề tốt nghiệp sắp tới . Hy vọng sau nay khi ra trường sớm trở thành 1 chuyên viên chăm sóc khách hàng.
Mình rất năng động và chịu khó nếu thời gian này được công tác viên với các anh chị có kinh nghiệm trong ngân hàng mình rất sẵn lòng.
SV khoa TCNH- ĐH Mở TP HCM. rất vui được làm quen với mọi người !!!

Hello, mình là Ngọc Mai, đến từ Hà Nội, mình hiện là sinh viên năm cuối, mình đang tìm kiếm các cơ hội thực tập. Nếu mọi người ai cùng mối quan tâm thì có thể add nick ym mình là ngocmaihanu hoặc qua facebook mình nhé https://www.facebook.com/maitran101091

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên