Thành viên mới làm quen

chào các anh chị!
hiện em là sinh viên năm thứ 4 đại học kinh tế quốc dân, em có đăng kí đi thực tập kì tới nhưng 07/9 là đến hạn báo cáo công ty thực tập rồi mà vẫn chưa có chỗ để đi, đúng là không có người quen khó thật. Có anh chị nào làm ngân hàng nhận em vào thực tập với ạ~X(. em cảm ơn hi!
phone: 01676368538

*bing booooonggg*
Em chào anh chị!:)
Tính đến 23h18 ngày 3/9/2012 thì em là thành viên mới nhất của 4r mình. :p
Em tên là Linh, là sinh viên năm cuối của ĐH Kinh tế Quốc dân.
Em rất vui vì được làm quen với các anh chị, và mong anh chị sẽ giúp đỡ em ạ!:)

Xin chào tất cả các bạn!
Mình tên Chân, vừa mới tốt nghiệp ngành TC-NH trường ĐH Mở Tp.HCM. Rất vui khi dc làm quen và giao lưu với mọi người trên diễn đàn ^^ :)

xin chào các bạn, mình đăng ký nick ở đây đã lâu, nhưng ít vào đây. Rất mong muốn giao lưu với các bạn, mình cũng làm ngân hàng

xin chào mọi người!
e là sinh viên năm cuối trường kinh tế quốc dân
mong các tiền bối chỉ giáo!

Thật là thất lễ với cả nhà vì e vào forum lâu oy nhưng chưa kịp giới thiệu về bản thân, số là e bận bịu cho công việc thực tập oy lại còn lo về giấy tờ tốt nghiệp nên chưa kịp xưng danh vs các bác. Thành thật xin lỗi cả nhà nhiều! ;"> e là Nhung học ĐH Công Nghiệp Tp.HCM khoa TCNH, năm nay e ra trường oy, và lúc e đang viết những dòng giới thiệu này thì e đang ôn luyện để thi vào LVB. hì hì. Rất vui khi được làm quen với cả nhà ạ :)

hi mọi người, tớ tên Thủy vừa tốt nghiệp trường Học viện Ngân hàng,rất vui được gia nhập UB và làm quen với các bạn.

hi. chào tất cả các thành viên trong diên đàn. mình là Văn Thảo, rất mong đươc làm quen với mọi người

Mình là Tuấn, tên TA là Billy, mình sn 1989, hiện đang làm BĐS nhưng cũng thích lĩnh vực ngân hàng tuy chưa có điều kiện học tập. Mong được trau dồi thêm tại đây :)>-

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên