Thành viên mới làm quen

Chào các anh các chị và các bạn :)
Em tên là: Nguyễn Trung Dũng
Sinh năm: 1990
Mình vừa trúng tuyển PFC của ACB
Rất mong được làm quen và chia sẻ kinh nghiệm với mọi người :)

Cả nhà ơi cho em hỏi: Muốn đang ký học UB thì làm như thế nào?....em mới chân ướt chân ráo vào đây mong các tiền bối chỉ bao?...cảm ơn trước ạ!

Chào mọi người! em là buitham, sinh viên năm 3 khoa KTTH trường ĐH Kinh tế & QTKD. Rất vui khi được làm thành viên của trang, mong các anh chị và các bạn giúp đỡ em nhé! em đang học môn nghệp vụ ngân hàng thương mại có ai có tài liệu hay link download giáo trình chia sẻ cho em với...cảm ơn mọi người nha!

Xin chào mọi người, em là sv năm 4, em rất quan tâm đến lĩnh vực ngân hàng, mong mọi người giúp đỡ.

Xin chào mọi người, em tên là Cừ hiện đang là sinh viên năm 4, đang học tại Q7, HCM. Rất vui được làm quen với anh, chị và các bạn !

em dang là sinh viên năm cuối ngành ngân hàng trường đại học mở, rất mong được các anh chị chia sẻ kinh nghiệm đi làm, đẻ em chuẩn bị tinh thần

Xin chào mọi người,thành viên mới xin báo danh.
Em tên:Chiến đang là sv năm 3 HVNH, rất vui được làm quen và kết bạn cùng mọi người.
Rất mong được các cô/dì/chú/bác/anh/chị/em chia sẻ kinh nghiệp và giúp đỡ.
>:D<>:D<>:D<

HI EVERYBODY ,HI anh HƯNG .Em là Hoài Tâm ,mới ra trường nên chưa có nhiều kinh nghiệm .Mong các tiền bối chỉ dẫn giùm cho em .Thanks nhiều nhiều nhiều ... .

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên