Thành viên mới làm quen

chào cả nhà tỚ tên Thùy, tớ tốt nghiệp cao đẳng chuyên ngành kế toán, đang có nhu cầu tuyển dụng vào hệ thống ngân hàng mà thấy toàn đòi hỏi bằng đại học nản quá!tớ ở Móng Cái Quảng Ninh, bạn nào có thông tin về tuyển dụng vào hệ thống ngân hàng ở móng cái bảo mình với nha. thank các bạn nhiều

Chào tất cả mọi người!
Mình đăng ký UB lâu rồi nhưng vẫn ra vào lặng lẽ không để lại vết tích gì:D. Nay mới mạnh dạn được một tí, hi.
Mình tên Thùy Dương,mình sắp tốt nghiệp trường Đại học Sài Gòn. Rất vui được làm quen với mọi người!

Chào cả nhà, mặc dù làm nhân viên ngân hàng lâu năm rồi nhưng giờ mới gia nhập gia đình UB. Cũng suýt đạt thành viên thứ 100.000 rùi nhưng ko sao, ID 99788 của mình cũng đẹp mà :D.

Chào các bạn... May mắn sao trong ngày mưa gió thế này, mình lại biết đến 1 trang web hay như UB. Rất mong làm quen với cả nhà. Cứ gọi mình là Sâu.:)

xin chào mọi người . mình đang là sv năm cuối và cũng rất quan tâm về lĩnh vực ngân hàng. mà ms tham gia diễn đàn nên có nhiều bỡ ngỡ . mong dc sự giúp đỡ của các đàn anh đàn chị ạ.

Anh chị ơi,
cho em hỏi anh chị một chút ạ,
Em đang học khoa Thương mại điện tử của trường ĐH thương mại, Nhưng em ko lưu luyến j với cái ngành đang theo học cả. em lại có mơ ước làm việc trong nghành TC-NH. Vì học VB2 hơi lâu nên em đang có ý định học 1 vài cái chứng chỉ liên quan đến ngân hàng để đổi nghành.
Vậy theo kinh nghiệm của anh chị thì em nên học những chứng chỉ nào liên quan đến TCNH. Và học thì nên học ở đâu thì tốt ạ.
Em là thành viên mới nên mọi ng thông cảm cho em nếu em post nhầm chỗ nhé.
Em cảm ơn các anh chị nhiều.

Anh chị ơi,
cho em hỏi anh chị một chút ạ,
Em đang học khoa Thương mại điện tử của trường ĐH thương mại, Nhưng em ko lưu luyến j với cái ngành đang theo học cả. em lại có mơ ước làm việc trong nghành TC-NH. Vì học VB2 hơi lâu nên em đang có ý định học 1 vài cái chứng chỉ liên quan đến ngân hàng để đổi nghành.
Vậy theo kinh nghiệm của anh chị thì em nên học những chứng chỉ nào liên quan đến TCNH. Và học thì nên học ở đâu thì tốt ạ.
Em là thành viên mới nên mọi ng thông cảm cho em nếu em post nhầm chỗ nhé.
Em cảm ơn các anh chị nhiều.
Học thì nói chung người ngoại đạo nên học mấy cái chứng chỉ ngắn hạn (tầm 1 tháng) của bên HVNH hoặc KTQD (nhưng t thấy nhiều người học bên HVNH hơn:), cái này bạn nên tìm hiểu thêm ). Thời gian thì bạn đkí lúc nào cũng đc vì dạy và học toàn vào ngày nghỉ thôi:p

Chào cả nhà, mình đang làm Ngân hàng và rất vui vì được gia nhập thành viên. Mình đang ở Hà Nội và đã lập gia đình

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên