Thành viên mới làm quen

Chào tất cả mọi người. Mình là Bùi Văn Thanh, hiện đang là CBTD của Vietinbank-CN Bình Xuyên, Vĩnh Phúc. Rất hân hạnh được làm quen với tất cả mọi người. Mình là thành viên của WKT cũng khá lâu rùi, mà nhờ WKT mà mình đã là thành viên của Vietinbank được 2 năm rùi. Từ ngày đi làm nhìu việc quá nên không thường xuyên ghé thăm các bạn được. Hum qua ghé thăm WKT và mình lại biết thêm forum này. Hy vọng khi chuyển sang ngôi nhà mới sẽ gặp được nhìu bạn mới và mình sẽ học hỏi, tích lũy được nhiều kiến thức kinh nghiệm hơn nữa. Chúc mọi người luôn khỏe, vui vẻ và hạnh phúc!

Giới thiệu cái nào!
Đoàn Thế Duy (Mr)
Đang làm Personal Banker tại HSBC Cộng Hoà

Rất vui làm quen với mọi người :)

Chào các Anh, các Chị. Em là Xuyên, quê Cửa Lò - Nghệ An, Em vừa tốt nghiệp trường ĐH kinh tế Quốc dân, chuyên nghành kinh tế đầu tư. Hiện em đang làm nhân viên kinh doanh cho công ty cung cấp vật liệu xây dựng. Em rất thích Ngân hàng.hi. Nhưng vừa mới ra trường nên còn có nhiều cái còn kém lắm các Anh CHị ạ.hi.Em rất vui khi được làm quen với các Anh Chị ạ.

Hi mọi người. Tôi là Dững, Nhân viên QHKH của ACB-CHi Nhánh Hậu Giang. Rất vui được làm quen với mọi người.

Em chào cả nhà!

Em tên Huyền, hiện em làm bên Tài chính PPF. m đang ứng tuyển vào abbank đang chờ đi pv.........@@

a/c nào có kinh nghiệm về cách ứng tuyển vào Nh này thì share em chút kinh nghiệm ạ? ^^

Chào cả nhà!
Em tên Nghĩa, vừa mới tốt nghiệp đại học ngành QTKD Du lịch,e lại rất thích Ngân Hàng. Nhưng kiến thức về ngân hàng của e rất ít nên không biết phải bắt đầu từ đâu. Mong các anh chị cho e lời khuyên và chỉ dẫn ạ:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên