Thành viên mới làm quen

Thành viên mới

Họ tên: Lê Đạt
Ngày sinh: 14/7/1987
Địa chỉ thường trú: 61/3 Nguyễn Thái Bình, P.3, Tân An, Long An
Địa chỉ tạm trú: 11M Nguyễn Biểu, P.1, Q.5, Tp.HCM
Tốt nghiệp Cao đẳng Kinh tế Tp.HCM: Kế toán-Tài chính

Rất mong được làm quen với tất cả thành viên, nhất là các bạn quê Long An.@};-

Chào cả nhà!!!
Em tên là: Phương Thảo, sinh viên năm cuối ngành Tài chính ngân hàng đại học Hoa sen. Đang thực tập tốt nghiệp tại phòng tín dụng ngân hàng ACB. Em đang rất đau đầu suy nghĩ đề tài báo cáo. Mong các anh chị giàu lòng hảo tâm giúp em 1 đề tài. (Nếu có kèm outline càng tốt). Cám ơn các anh chị nhiều.

Xin chào tất cả mọi người!!!!!!!!!!!!!
Em là Lê Tiên Trang, sinh viên năm cuối trường Đại học Kinh tế quốc dân. Rất mong được sự giúp đỡ của mọi thành viên trong ub.
Cám ơn!

Chào các anh, chị!Em tên Kim Thoa
Em mới tham gia diễn đàn, rất mong được cùng mọi người chia sẻ các thông tin và kiến thức ngân hàng bổ ích!

huhu, minh la Kim Chi, mình mới vào, không biết làm thế nào để đủ credit day, mình đang muốn download đề thi mừ. chia sẻ kinh nghiệm kiếm tiền cho mình với. thanks

Hi bà con, e làm MB, thấy diễn đàn nhà ta rất bổ ích nên mấy hôm nay cứ dán mắt vào. Đang tìm cách chia sẻ tài liệu w tăng credit mà chưa biết thế nào (trình độ tin học hơi còi @.@)
Kính cẩn chào a Hưng và cả nhà !

Hi everybody, mình tên Caryn , newbie of forum , mình học ngành quản trị kinh doanh thương mại . Nhưng lại quan tâm nhiều đến lĩnh vực ngân hàng , na7m nay mình học năm cuối rồi, đang làm luận văn tốt nghiệp . Mọi người giúp đỡ mình về kiến thức ngân hàng nhé, hiện tại mình ở con số 0

hi. Mình là Thành sinh viên năm thứ 3 Đại học thương mại khoa tài chính ngân hàng. Rất mong được các anh chị và các bạn trong ngành giúp đỡ. Mình cám ơn nhiều!

chào cả nhà. mình là Ngọc SV năm 3 trường ĐH thương mại
Mong nhận đc sự giúp đỡ nhiệt tình của mọi người

Chào mọi người! e là Hà chỉ mới là sinh viên năm I ngành TCNH ah! Rất mong nhận được những chia sẻ của các ace

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên