Thành viên mới làm quen

Chào mọi người. Mình tên là Huyền. Mình rất muốn được làm ở một ngân hàng nào đó. Nhưng chả hiểu sao nộp hồ sơ mãi mà không một ngân hàng nào gọi. Rất là buồn, kiên trì 1 năm nay rùi.
Một hôm search lung tung ra forum này, thấy có nhiều thứ rất bổ ích. Nhất là mấy đề thi tuyển. Mình ngồi đọc đọc thui, mong có ngày d dược gọi đi thi, hi hi

Cảm ơn ai đó đã tạo ra forum này :D Và rất vui được làm quen với các bạn.

Chào cả nhà, Mình tên là Phúc, mình ở Bến Tre, vừa tốt nghiệp Cao đẳng Tài Chính Ngân Hàng tại trường Công Nghiệp, hiện mình đang học liên thông Đại học. Mình vừa tham gia làm thành viên của UB rất vui được làm quen với mọi người ^^^^^^^

chào các bạn,mình là Sang,sinh viên năm 3 trường Kinh Kong,mình học Ngân hàng,rất vui được làm quen

---------- Post added 12-03-2012 at 08:32 PM ----------

mình có một số vấn đề muốn hỏi các anh chị đã đi làm mà k bik post bài ở đâu và như thế nào,bạn nào hướng dẫn mình với

Hj.e là thành viên mới của ub.com. e đã tốt nghệp cao đẳng nhưng vẫn chưa có cơ hội làm việc ở NH.e rất quan tâm tới lĩnh vực NH.mong được làm quen với các anh chị để e học hỏi thêm nhiều trải nghiệm mới.

Mình là thành viên cũ, đang làm ở Oceanbank ở HN. Tháng 3 bên mình đang free làm thẻ ATM cho khách nữ. Mong làm quen các bạn nữ trước :D Bạn nào nhiệt tình thì giúp mình nhé :D

Chào tất cả mọi người, em tên là Phượng, ở Thái Nguyên, em học Kế toán Doanh nghiệp nhưng lại rất mơ ớc được làm việc trong ngành ngân hàng, em đang học liên thông lên đại học, không biết em có cơ hội gì ko? Mong các anh chị và các bạn bảo ban giúp đỡ. Thanks!

hi all!!

hi, chào tất cả moi người,
chắc ở đây mình là người xa nhất, hiện tại mình đang công tác ở tp hcm. i'm Ngân - nice to meet u:-*

chào đại gia đình ub. em là Trang, hiện là sinh viên năm 2 chuyên ngành ngân hàng ở TPHCM. mong được làm quen với tất cả mọi người

Chào các bạn, mình tên Tùng, đang học năm 4, Học viện Tài chính. mong được làm quen với các bạn trên 4r.

Cũng ngỏ lời với các bạn. Mình là Tuấn Danh. Vừa mới tốt nghiệp ĐH Mở TPHCM xong. Giờ giai đoạn đau khổ xin việc đây. hi. Mong làm quen các bạn nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,960
Thành viên mới nhất
Etta James Merc
Back
Bên trên