Thành viên mới làm quen

le thuy

chào mọi người, em là thủy, sinh viên năm nhất trường học viện tài chính. À, mà em vừa kết thúc năm nhất chuẩn bị lên năm 2 rùi. hi. Em học khoa tài chính ngân hàng, chuyên ngành ngân hàng nên em rât quan tâm đến lĩnh vực này. mong mọi người giúp đỡ em . hi. emial của em la hoasaudong_lt@yahoo.com.vn. có gì mọi người liên lạc với em nha. hi

uhm, có đây "Rang" ơi! hjj
tớ là 1 new member của ub, vừa mới gia nhập tức thì nè. các cụ bảo " nhập gia" phải " tùy tục" mà tớ cũng chưa bít tí gì về cái "tục" của ub để mà " tùy" nữa hii. mong các bác chỉ dẫn nhé. đặc biệt là bác hungviet kìa, có gì thì "dạy bảo" em út chứ đừng có la đó nha. ;))
tớ là hv năm cuối của lớp MFB3 Đh Mở Tp.hcm. rất vui được làm wen với các bác và...giangtep157, hii...
FN:Thể Nguyễn.
YM:ksnguyenvanthe
Mai:ksnguyenvanthe@yahoo.com

Rất vui được biết bạn nhá, nhưng ở tp HCM thì ko biết bjo mới có cơ hội offline cùng HN nhỉ ? hi.

chào mọi người, em là thủy, sinh viên năm nhất trường học viện tài chính. À, mà em vừa kết thúc năm nhất chuẩn bị lên năm 2 rùi. hi. Em học khoa tài chính ngân hàng, chuyên ngành ngân hàng nên em rât quan tâm đến lĩnh vực này. mong mọi người giúp đỡ em . hi. emial của em la hoasaudong_lt@yahoo.com.vn. có gì mọi người liên lạc với em nha. hi
em cũng học Tài chính ah. Chị cg Tài chính nè. Chị hết năm 2 rùi. hihi. Em lớp nào đấy?

---------- Post added 07-05-2011 at 10:45 PM ----------

chào cả nhà.... tớ rất vui dc làm quen vs cả nhà .hehe

Chào bạn, Bạn tên gì? Bạn ở đâu thế? ;)

hi !
em là mem của ub cũng được 1 thời gian rùi, nhưng hôm nay mới vào làm quen với các anh chị được. Ước mơ của em là được vào làm 1 bank . sao không thấy bác nào trường " Công đoàn " ở đây nhỉ?:|:|:|

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hi mọi người!:) em là Linh. Thành viên mới của diễn đàn. Em đang loay hoay với các bài thi vào ngân hàng nên em đã đăng ký vào diễn đàn. Hihi..:d Em mong được các anh chị giúp đỡ em!:p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên