Thành viên mới làm quen

chao các anh chị trên diễn đàn. Đầu tiên em xin gửi lời chào, lời chúc sức khỏe tới các anh chị, chúc diến đàn của chúng ta ngày càng thành công hơn.
em là phạm lan phương, em sinh năm 1989, rất vui được làm quen với các anh chị.Em là sinh viên mới tốt nghiệp, em có nguyện vọng thi GDV ngân hàng, nich của em ( lanphuongk13)mong các anh chị chỉ bảo cho em nhé.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Xin chào cả nhà!

Lần đầu tham gia Forum thấy các bạn tham gia thảo luận các chủ đề nhiệt tình quá! Hi vọng có cơ hội giao lưu với các bạn.

Mình là Việt, tư vấn nhân sự của AMG Corp

Thông tin của mình:
http://linkedin.com/in/vietinsu
http://facebook.com/vietinsu

Rất vui được trao đổi và chia sẻ với các bạn!

Rgds
PdViet

e chào cả nhà! e tên Thu, sinh viên năm 3 khoa kế toán KTQD. rất là vui khi là thành viên và làm quen với mọi người ạ! e có nhiều điều muốn anh chị chỉ bảo, giúp đỡ lắm. ;) hihihi

Mình là Tuấn tên đầy đủ Nguyễn Đức Tuấn sinh năm 1989 học Đại học Thuơng Mại. Mình muốn kết bạn với tất cả mọi người và đang tìm việc làm. yahoo mình tuandhtm1 :)

Xin chào anh Hưng và tất cả mọi người ! chúc mọi người luôn mạnh khỏe và thành đạt !!!
Mình là thành viên mới của UB, khi vào trang Web này mình thấy rất hay và có ích nên mình muốn được là thành viên của UB, mong mọi người ủng hộ nhé !!!
Mình xin tự giới thiệu: Mình là Phan Ngọc Duy, hiện đang làm tại phòng Khách hàng Ngân hàng Liên Việt Quảng Ninh, sinh năm 1982, rất thích giao lưu học hỏi để nâng cao kiến thức và nhất là được làm quen với tất cả các bạn cùng niềm đam mê về lĩnh vực Ngân hàng.
Chúc UB phát triển mạnh mẽ, thật nhiều thành viên và tất cả đều thành đạt trong cuộc sống !!!

hi.mọi người !
Mình là Thanh Hòa ..vừa TN - KTQD. Đam mê lĩnh vực NH ..Rất vui đc làm quen & chia sẻ từ mọi người. yh :thanhhoa294 ^^
Thân :)

:) xin chào mọi người, những người đam mê ngân hàng, và mong ước được làm trong ngân hàng, mình là Mai, sinh viên năm 2 ngành ngân hàng. rất vui được tham gia diễn đàn cùng mọi người :D. có gì k hiểu mong mọi người giúp đỡ mình nhé ^^!

hi hi. e chào cả nhà, các vị bô lão và các bạn tập tọe:)) e tên Ngân, vừa hết năm 3 Ngoại thương. Rất vui vì đc tham gia cùng mọi ng và hi vọng mọi ng giúp đỡ e khi e có nhiều điều cần chỉ giáo về ngân hàng:p

Xin chào cả nhà..E là Phương..năm 3 Học Viện Ngân Hàng..rất vui được làm quen với cả nhà..cả nhà cứ gọi e là Blue cho thân mật ah..

mình ko phải là thành viên mới gia nhập , nhưng mà tần số mình xuất hiện trên diễn đàn cũng ít lắm hì hì , mình tên Nhung , hiện đang là sinh viên năm cuối của 1 trường CĐ tại TP.HCM , rất vui khi được làm quen với mọi người.
Nhờ có diễn đàn này mà mình mới học hỏi thêm được nhiều điều bổ ích và thú vị ấy chứ ^^. Cám ơn diễn đàn nhiếu lắm lắm !!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back