Thành viên mới làm quen

Hi mọi người, mình là sinh viên năm cuối ngành Ngân hàng
Rất vui vì được làm quen với mọi người. hehe

---------- Post added at 04:38 PM ---------- Previous post was at 04:25 PM ----------

Em chào chị, hehe. chị ơi, hồi trước chị làm ở nh nào ạ, sao lại xin nghỉ hả chị? Đợt này chị định tìm việc trong lĩnh vực ngân hàng tiếp ạ

---------- Post added at 04:40 PM ---------- Previous post was at 04:38 PM ----------

Mình là Hiền, mới tốt nghiệp KTQD, cũng đi làm NH đc một thời gian nhưng giờ đã nghỉ và đang trong quá trình tìm việc. Mình cũng rất quan tâm đến lĩnh vực NH, mong rằng mọi ng giúp đỡ, chỉ cho mấy chiêu xin việc hiệu quả. Chúc cả nhà luôn vui vẻ :-*.
Chị ơi, hồi trước chị làm ở ngân hàng nào ạ?hehe

hi anh hưng, hi tất cả mọi người. Em là thành viên mới gia nhập. Có gì xin các anh chị giúp đỡ thêm ạ.Thank you.

---------- Post added at 08:08 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

nếu có ai ở đây là người Thanh Hóa thì xin mời tham gia nhóm "I love Thanh Hoa" của em nha.hihi.

chao ca nha, minh thay dien dan nay hay va bo ich qua, hy vong se hoc hoi duoc nhieu dieu bo ich tu moi nguoi!

Xin chào các anh chị!
Em tên là: Nguyễn Thị Tuyết Nhung, sinh năm 93 nhưng em ăn gian tuổi nên ....hjhj....em đang là sinh viên năm nhất Trường Học Viện Ngân Hàng (với đầy nhiệt huyết)! .^^.
Em đang là member của clb kỹ năng kinh doanh (BSC) :x:x:x
Với kinh nghiệm và hiểu biết về ngân hàng hiện còn ít, ub.com.vn là 1 website rất cần thiết và bổ ích với em! :x:x:x
Em rất mong các anh chị chỉ giáo!
Em cám ơn các anh chị nhiềU! >:D<
"YOU CAN IF YOU THINK YOU CAN"

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hi anh hưng, hi tất cả mọi người. Em là thành viên mới gia nhập. Có gì xin các anh chị giúp đỡ thêm ạ.Thank you.

---------- Post added at 08:08 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

nếu có ai ở đây là người Thanh Hóa thì xin mời tham gia nhóm "I love Thanh Hoa" của em nha.hihi.
hehe, bạn ơi, cho mình một chân với. Mình ở Triệu Sơn, bạn ở đâu thế? giờ đang học trường nào vậy? rất vui được làm quen với bạn. hehe:-*

chào cả nhà
hum nay mới gia nhập cộng đồng, em mong nhận được chỉ bảo của cả nhà!

Chào tất cả vác ubers già trẻ gái trai các kiểu nhá,e xin báo cơm ở nhà mềnh với ah,Tuấn Anh 1990,mem TLU,hum nay chạy lăng xăng ở bên ngoài ấy ah

Xin chào tất cả các thành viên ub nhé. Em là Phương 1991, sinh viên năm cuối FTU, là dân ngoại đạo nhưng lại thích về tài chính ngân hàng.
Em đã khám phá ra ub được một thời gian nhưng do quá bận dạo gần đây nên mặc dù có vào ub nhưng ko comment, đến bây giờ mới chính thức chào hỏi làm quen mọi người được.
Em thấy ub thực sự bổ ích và chúc ub sẽ trở thành một cộng đồng thật lớn mạnh trong tương lai gần.

Xin chào tất cả các thành viên ub nhé. Em là Phương 1991, sinh viên năm cuối FTU, là dân ngoại đạo nhưng lại thích về tài chính ngân hàng.
Em đã khám phá ra ub được một thời gian nhưng do quá bận dạo gần đây nên mặc dù có vào ub nhưng ko comment, đến bây giờ mới chính thức chào hỏi làm quen mọi người được.
Em thấy ub thực sự bổ ích và chúc ub sẽ trở thành một cộng đồng thật lớn mạnh trong tương lai gần.
ủa 91 mà đã năm cuối sao :-s hic

---------- Post added at 11:53 PM ---------- Previous post was at 11:51 PM ----------

Chào tất cả vác ubers già trẻ gái trai các kiểu nhá,e xin báo cơm ở nhà mềnh với ah,Tuấn Anh 1990,mem TLU,hum nay chạy lăng xăng ở bên ngoài ấy ah

chào bạn ^^ mình cũng TLU đấy ;))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,713
Thành viên mới nhất
thangvtb
Back