Thành viên mới làm quen

tình nguyện ở bảo tàng dân tộc học là làm gì mà có chứng chỉ song ngữ hả bạn? đăng kí như thế nào bạn chỉ cho mình với

Có chứ bạn. Năm ngoái hội nghị ASEAN mình cũng tham gia tình nguyện mảng phiên dịch và được cấp chứng chỉ của họ đó
Nói chung càng có nhiều chứng chỉ thì càng tốt, có sao đâu mà. Làm cho CV thêm phần long lanh hơn hahhahaahaaaa

phỏng vấn chuyên viên thanh toán quốc tế tại Techcombank!!!

Cả nhà ui! Đã ai đi phỏng vấn cho vị trí chuyên viên TTQT tại của Tech chưa? người ta hỏi những j thế ạ? Hoặc đã có nhân nào phỏng vấn vị trí này ở ngân hàng khác thì chỉ bảo em với. Em mới chỉ nộp đơn ứng tuyển và đc gọi đi phỏng vấn chứ chưa thi vòng nào cả!!!

Chào mọi người , em là tieumai243 , e đến từ Long An , hiện đang là sv năm cuối khoa ngân hàng , mong được sự chỉ bảo cả anh chị em!!!!!!!!!11

đi tình nguyện ở đâu có chứng chỉ?các bạn chỉ cho mình với:-D

Ở bảo tàng dân tộc học việt nam trên đường nguyễn văn huyên ấy bạn. tình nguyện ở đấy ko những có chứng chỉ song ngữ mà bạn còn có cả cơ hội để giao tiếp bằng tiếng anh với ng nước ngoài. nhg ko phải lúc nào bọn họ cũng tuyển tình nguyện đâu thường theo các đợt mùng 1/6, trung thu và tết nguyên đán và lại ưu tiên người đã có kinh nghiệm trước bạn nhé.

---------- Post added at 03:12 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

tình nguyện ở bảo tàng dân tộc học là làm gì mà có chứng chỉ song ngữ hả bạn? đăng kí như thế nào bạn chỉ cho mình với

Mình làm theo đợt tết thiếu nhi và tết trung thu, tết nguyên đán khoảng từ 4-5 ngày tùy thời lượng chương trình. Mình làm hướng dẫn trò chơi dân gian. Bạn có thể vào trang web của bảo tàng dân tộc học việt nam mà theo dõi. Người ta tuyển tình nguyện hẳn hoi đấy. Nếu bạn tiếng anh tốt có thể đăng ký vị trí dẫn chương trình bằng tiếng anh. Khi kết thúc đợt tình nguyện ko những bạn có thêm được nh bạn mới mà còn có 1 cái chưng chỉ song ngữ đẹp lung linh. hehe. thấy tớ pr cho bảo tàng hay ko. hi hi

Chào bạn cùng năm sinh vs m. Vào đây thấy nhìu thứ bổ ích quá. Mong được làm quen, học hỏi và chia sẻ từ các bạn! :X

Chào các anh các chị, em tên Chi ,cũng học TCNH, vừa mới làm luận văn xong. Rất vui đc làm quen với mọi người !!!

xin thay mặt em chào các anh chị.em là "new sodier".mong các anh các chị,các tiền bối giúp đỡ chị dạy cho em.em tên Thủy.sinh viên năm 2,khoa tài chính ngân hàng, trừơng đại học công nghiệp Hà Nội.mong được làm quen với tất cả các anh chị các bạn.

mình là sinh viên năm 3 chuyên ngành tài chính ngân hàng. có rất nhiều điều mình chưa biết về lĩnh vực đang học, rất mong sự giúp đỡ của mấy anh chị đi trước và tất cả mọi người

chào tất cả mọi người, mình là Nguyện, mình hoc HVNH tháng 6 này sẽ ra trường,hi vong dc học hỏi và chia se cùng moi

e chào cả nhà!^^
e là sv năm thứ 3 ngành kế toán. hôm nay thật tình cờ và may mắn khi e được biết đến diễn đàn. qua đây e đã học hỏi đc rất nhiều điều bổ ích về ngân hàng - môi trường mà e thực sự mong muốn đc làm việc sau khi tốt nghiêp.
e rất mong sẽ nhận đc sự giúp đỡ của mọi ng!^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back