Thành viên mới làm quen

hhiii!!!!
Em xin chào mọi người, em là thành viên mới và sắp thi vào ngân hàng. Em đang ôn thi. Có ai có đề thi và đáp án giúp em với. Em cũng đang làm một số đề nhưng không có đáp án vậy nên em không biết có chính xác không nữa. Mong mọi người giúp em với. em cám ơn nhiều. Sắp thi rồi em lo quá ah.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hhiii!!!!
Em xin chào mọi người, em là thành viên mới và sắp thi vào ngân hàng. Em đang ôn thi. Có ai có đề thi và đáp án giúp em với. Em cũng đang làm một số đề nhưng không có đáp án vậy nên em không biết có chính xác không nữa. Mong mọi người giúp em với. em cám ơn nhiều. Sắp thi rồi em lo quá ah.
hi. Bạn cần thông tin , đề thi đáp án, đề thi vào ngân hàng của một số ngân hàng -->bạn có thể vào BOX "thi vào ngân hàng "--> "đề thi ,đáp án" -->chúc bạn thành công !

chào mọi người , em là Anh, sinh viên năm 3 đại học Ngân hàng Tphcm.
lần đầu đến với diễn đàn nên em rất mong sự giúp đỡ của mọi người :)
Em có ý định xin thực tập sớm vào hè năm 3 này, nhưng chưa biết phải làm sao cả:bz

hhiii!!!!
Bạn có thể up đề lên để mọi người cùng làm và thảo luận :)

chào các anh chị, em là Trang vừa kết thúc năm 3 của trường Đại học Ngoại Thương. Hè tới này em phải đi thực tập mà chưa biết nên làm thế nào? liệu ngân hàng có nhận mình ko anh chị nhỉ? Em rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người:x

Introduction

:-*2 mọi người, mình là Thúy Quỳnh, hiện đang là sv năm 3 ĐHngân hàng TP HCM, thật ra thì kiến thức của Q còn khá là mù mờ, Quỳnh muốn tìm hiểu thêm về lĩnh vực ngân hàng, tham khảo các tiền bối đi trước, để sau này ra trường ko phải bỡ ngỡ, nice 2 meet all of u!!!

hi, các new mems tham gia thì nhớ add nik tieujing này vào nhé. lúc nào free time còn buôn dưa lê chứ nhỉ? hehe
à quên chưa giới thiệu với mọi người. mình là Thanh, sv năm thứ 3. rất vui khi được làm quen với moị người
ren shi ni men, wo hen gao xing!!!! hihi

Chào các bạn! Mình là Mỹ Oanh, sinh viên năm 4, trường ĐH Kinh Tế, khoa Ngân hàng. Mình cũng là thành viên mới của diễn đàn. Hiii, mong các bạn tận tình chia sẽ kinh nghiệm và có thể làm quen mọi người^^

hihi chào các anh chị và các bẹn ^^ em tên lộc sv năm 3 hvnh rất mong được làm quen với mọi ngừoi đặc biệt các .....bạn... gái :D ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên