Thành viên mới làm quen

Hêlu cả nhà. Em la Hạnh đang học năm thứ 3 HỌc viện NGân Hàng. Sinh năm 90. Em mới vào diễn đàn chưa lâu nhưng rất háo hức được làm quen với các anh chị và các bạn :). Đề nghị anh Hưng sớm tổ chức buổi offline tiếp theo để ma mới như em có cơ hội tiếp xúc với nhà mình :X
Nick yahoo của em là loveyouforevertq , ai có hứng thú nói chuyện đêm khuya thì cứ pm em nha :)
Máu me quá thì bạn có thể tự làm leader 1 vụ rồi thông báo trên diễn đàn cũng được , theo như a Hưng nói thì a ý toàn ăn theo mọi người chứ a ý có lead các vụ cafe đâu ;))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hêlu cả nhà. Em la Hạnh đang học năm thứ 3 HỌc viện NGân Hàng. Sinh năm 90. Em mới vào diễn đàn chưa lâu nhưng rất háo hức được làm quen với các anh chị và các bạn :). Đề nghị anh Hưng sớm tổ chức buổi offline tiếp theo để ma mới như em có cơ hội tiếp xúc với nhà mình :X
Nick yahoo của em là loveyouforevertq , ai có hứng thú nói chuyện đêm khuya thì cứ pm em nha :)
Cô bé này có vẻ thức khuya nhỉ , và cũng cá tính đó (hổng biết có đúng không) . cả nhà vào pm chém gió với cô bé ấy xem cô ấy tự tin đến mức nào ha (giống mình ngày xưa quá a`( 1 phần thôi) =)) , còn vụ offline thì đâu phải nói là tổ chức ngay đâu , phải có kế hoạch trước chứ, nếu như cứ có 1 thành viên UBER mới lại yêu cầu offline ngay thì UB chúng ta thành nơi tụ họp của những cuộc offline rùi :D

Em này trẻ nhất mất rồi, hu hu.
ha ha anh ơi bây giờ em soán ngôi chị ý rồi
Xin chào mọi người, em là Châm -U91
Nguyên quán: Hoa phượng đỏ city
Đang tu luyện tại Banking Academy ^^
Mong được mọi người giúp đỡ ạh :p

---------- Post added at 07:40 AM ---------- Previous post was at 07:34 AM ----------

Em là Dũng,mới sinh viên năm nhất thôi,cực máu khoản Ngân hàng Tài chính.em U92,mong được các anh chị giúp đỡ
:(( ui em nỳ còn trẻ hơn cả mềnh

---------- Post added at 07:51 AM ---------- Previous post was at 07:40 AM ----------

Hải Phòng có ai không nhỉ, xin giơ cái tay lên nào
ý bác hỏi là người HP hay đang cư ngụ tại HP thía, e dân HP xịn và gốc 100% đây ạh

Máu me quá thì bạn có thể tự làm leader 1 vụ rồi thông báo trên diễn đàn cũng được , theo như a Hưng nói thì a ý toàn ăn theo mọi người chứ a ý có lead các vụ càe đâu ;))
HI, mình cũng mún lắm, nhưng đứng ra làm lead thì cũng phải có thiên thời, địa lợi, nhân hòa. Mình mới vào chưa làm quen được nhìu lắm, cũng chưa nói chuyện, viết bài nhìu ở diễn đàn, mọi người ít bít. Liệu bạn có đi off do 1 đứa trời ơi đất hỡi nào đứng lên kêu gọi mà ko có bất cứ sự tin tưởng nào ko, nhỡ tớ hẹn rùi bỏ bom thì sao :). Nói vậy thui nhưng tớ sẽ suy nghĩ về vấn đề này, biết đâu 1 tuần nữa tớ sẽ lập topic kêu gọi thành viên diễn đàn ai có hứng thú gặp mặt giao lưu , chứ off diễn đàn là sự kiện quan trọng tớ cũng ko dám vượt mặt các ad của diễn đàn đâu. Cám ơn cậu đã góp ý, răt vui được làm quen với cậu. Tớ bít cậu cũng là lão làng ở diễn đàn hay cậu tổ chức gặp mặt cho vui đi, lúc nào có vụ gi hay ho thì í ới mình 1 câu nhé :))

---------- Post added at 03:25 PM ---------- Previous post was at 03:15 PM ----------

Cô bé này có vẻ thức khuya nhỉ , và cũng cá tính đó (hổng biết có đúng không) . cả nhà vào pm chém gió với cô bé ấy xem cô ấy tự tin đến mức nào ha (giống mình ngày xưa quá a`( 1 phần thôi) =)) , còn vụ offline thì đâu phải nói là tổ chức ngay đâu , phải có kế hoạch trước chứ, nếu như cứ có 1 thành viên UBER mới lại yêu cầu offline ngay thì UB chúng ta thành nơi tụ họp của những cuộc offline rùi :D
Cám ơn bạn đã góp ý, lâu lắm rùi mới thấy có người gọi mình là cô bé, cũng thấy ngộ ngộ. Mình chỉ là háo hức mún làm quen với các thành viên diễn đàn nên đề nghị vậy thui, còn quyền quyết định vẫn là ở ad mà, chắc các anh chị cũng sẽ suy xét kĩ xem off lúc nào là hợp lí :)
MÀ sao cậu ko pm chém gió với mình lun, mình thì cũng chỉ tự tin đủ dùng thui, ko có gì là to tát, chỉ có tinh thần mún làm quen là nhìu thui. Tớ ko ăn cá nhìu lắm nên chả bít cá tính có nhìu hem, rất vui nếu được làm quen vói cậu để xem cá tính thế nào. Hi, nice to meet you ;)

hi. Chào cả nhà, em tên Khánh, sinh năm 1988 hiện đang là sinh viên đại học Ngân hàng TP.HCM. Em cũng vừa gia nhập diễn đàn, mong được giao lưu học hỏi, cả nhà giúp đỡ em nhé. hih...:)

chào các bạn.
mình là Cường, hiện đang là sinh viên năm cuối trường Học Viện Ngân hàng
mình rất vui khi được tham gia vào forum rất bổ ích và gặp gỡ thêm nhiều người bạn.
hy vọng forum chúng ta sẽ ngày càng trở nên gắn kết và trao đổi được nhiều kiến thức hay về lĩnh vực ngân hàng hơn.

Chào ubers ^^
Đây là những dòng đầu tiên trên Forum của t. Mới vào mà đã thấy ub hữu ích lắm, giới thiệu ầm ĩ cho bạn bè, ng thân :X
Tớ tên Vũ Quỳnh Vân, sn 1989, sv năm cuối ĐH Ngoại thương, mail: vuquynhvan.fm@gmail.com
Rất vui đc làm quen với ubers:)
Ngày tốt lành :*

chào mọi người. Em là Phượng
Sinh viên năm 4 HVNH
Trên giấy tờ là U89 nhưng theo các cụ nói lại là U90 ( vì ngày xưa lớn quá nên khai man để đi học trước :D)
bạn bè em thường bảo em là 9x mà đua đòi làm 8x nên cái mặt vs cái tính đôi khi già hơn mấy ng cùng tuổi, hic
Rất vui vì được làm quen vs mọi ng ạ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back