Thành viên mới làm quen

chào cả nhà.E là thành viên mới của diễn đàn.Mong a chi giúp đỡ e học hỏi thêm.thank

okie, hello guys. Nice to meet guys!!!!!! Mình là Hương, mình học năm cuối tại trường học viện ngân hàng, mình tham gia diễn đàn để nhận và cho những trải nghiệm thực tế mà chúng ta cần vào thời buổi hiện nay. Hơn nữa mình muốn giao lưu, kết bạn với mọi người, vì mình rất ít bạn. thanks guys!!!!!

mỗi người, mỗi phương, mỗi hoàn cảnh cùng nhau kết bạn, kết tình anh em, kết tình chị em để dìu nhau đi tới mục đích của mỗi người nhá mọi người. sang năm 2013 kính chúc anh, chị, em luôn luôn mạnh khỏe, thành đạt và may mắn.(*)

Chào các anh đẹp zai, các chị xinh gái và các bạn dễ thương ^^ :))))
Em là Liên, facebook: LiLi Nguyen, 22 tuổi, sinh viên năm cuối chuyên ngành Tiếng Anh- Kinh tế đối ngoại (ngành kép ạ), sắp tới em sẽ đi thực tập ở BIDV. Vì chưa hiểu rõ về công việc trong ngân hàng lắm nên rất mong các anh chị và các bạn chỉ bảo ạ :) Thanks a million!!!! Rất vui được làm quen với các bankers ạ ^^

chào cả nhà. Rất hân hạnh được làm quen với các bạn. Tôi hiện đang công tác tại MHB. rất vui được chia sẻ cũng các bạn

chào cả nhà ,lâu lắm mới ghé thăm lại UB :D
rất vui khi được cùng các bạn tham gia thảo luận và chia sẻ :D

Chào các anh đẹp zai, các chị xinh gái và các bạn dễ thương ^^ :))))
Em là Liên, facebook: LiLi Nguyen, 22 tuổi, sinh viên năm cuối chuyên ngành Tiếng Anh- Kinh tế đối ngoại (ngành kép ạ), sắp tới em sẽ đi thực tập ở BIDV. Vì chưa hiểu rõ về công việc trong ngân hàng lắm nên rất mong các anh chị và các bạn chỉ bảo ạ :) Thanks a million!!!! Rất vui được làm quen với các bankers ạ ^^

cho Link đi em ơi.
tìm ra nhiều Lili lắm :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm