Tham khảo thông tin về chế độ lương, thưởng của LienVietPostBank?

Ngân hàng nào cũng có cái khó mình đã làm ở STB rồi sang LpB thấy bên này chế độ đai ngộ và lương đóng BH khá cao. Và Áp lực thì bằng 1/4 STb mt thân thiện nhưng về công nghệ phần mềm và kiểm soát rủi ro thì hơi cùi phụ thuộc nhiều vào con người và thủ công. Về lương kinh doanh và thưởng thì không cao nói thật sự lF như vậy nếu bạn muốn ổn định thì nên chọn LPB nếu muốn thử thách và trưởng thành thì chọn MB hay STB hay Viettnbank hoặc techcombank

Ngân hàng nào cũng có cái khó mình đã làm ở STB rồi sang LpB thấy bên này chế độ đai ngộ và lương đóng BH khá cao. Và Áp lực thì bằng 1/4 STb mt thân thiện nhưng về công nghệ phần mềm và kiểm soát rủi ro thì hơi cùi phụ thuộc nhiều vào con người và thủ công. Về lương kinh doanh và thưởng thì không cao nói thật sự lF như vậy nếu bạn muốn ổn định thì nên chọn LPB nếu muốn thử thách và trưởng thành thì chọn MB hay STB hay Viettnbank hoặc techcombank
Mình thấy đứa bạn làm bên LPB được gần năm bảo lương cũng khá lắm mà. STB là NH sacombank à bạn?

Nói chung môi trường mình thấy tùy khu vực, tùy tỉnh thôi chứ biết thế nào được. Cũng đã từng làm STB, từ chối LVP )) Mỗi cái đều có cái hay dở riêng, nên tham khảo trong cùng địa bàn thì hay hơn.

có bạn nào bik cấu trúc đề thi gdv bên liên việt ko, ngày mai mình thi rùi, nhưng jo ko bik on jì hít :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên