Tham khảo thông tin về chế độ lương, thưởng của LienVietPostBank?

Hai cơ hội được pvấn bên Lv, nhưng rất tiếc chưa đủ kinh nghiệm+trình độ T_T

Mấy lần nộp hồ sơ bên LPB nhưng mà bằng cấp + kinh nghiệm chưa đủ hixhix, chờ thôi

Thi bên này khoai lắm bạn ơi, đứng hvong nhiều. Mình đã đi thi và đã thất vọng :((

nghe anh chị kể cũng phiêu quá hể, đắng cay nhưng ai cũng chui vào, hi sinh vì sự nghiệp ham muốn mà.

Tớ thấy môi trường làm việc ở Liên Việt rất tốt, thân thiện. Hồi học năm 2 đc vào tham quan 1 lần, ấn tượng mãi đến giờ hihi
Thi Liên Việt tớ nghĩ là k0 khó lắm đâu, quan trọng là PV, nhưng tớ thấy các anh chị cũng thân thiện.
Cũng thích vào làm LV nhưng đến phút cuối lại đổi ý, có lựa chọn khác gần nhà hơn hì hì
Nghĩ con gái cũng nên an phận chút chút :)

mình đã pass qua lien viet bank ở cn nằm ỏ miền trung, nhưng mà đang phân vẫn CVKH của Lien Viet với CV thu hồi nợ ở VPBank. Anh giám đốc bảo mình là chỉ tiêu huy động 3 tỷ/ tháng, cho vay 3 tỷ/ tháng, lương khoảng 6 triệu/ tháng. Mình thấy làm ở tỉnh mà chỉ tiêu khoai quá, còn nghe bảo bên Lien Viet ko dc deal lãi suất, nếu như thế thật thì làm sao huy động nổi. Bạn nào làm Lien Viet Bank rồi cho mình xin ít kin nghiem về chế độ, môi trường và lương thương với nhé, nếu chi nhánh nghệ an càng tốt

mình đã pass qua lien viet bank ở cn nằm ỏ miền trung, nhưng mà đang phân vẫn CVKH của Lien Viet với CV thu hồi nợ ở VPBank. Anh giám đốc bảo mình là chỉ tiêu huy động 3 tỷ/ tháng, cho vay 3 tỷ/ tháng, lương khoảng 6 triệu/ tháng. Mình thấy làm ở tỉnh mà chỉ tiêu khoai quá, còn nghe bảo bên Lien Viet ko dc deal lãi suất, nếu như thế thật thì làm sao huy động nổi. Bạn nào làm Lien Viet Bank rồi cho mình xin ít kin nghiem về chế độ, môi trường và lương thương với nhé, nếu chi nhánh nghệ an càng tốt
Bạn là nam hay nữ. Nếu là nữ thì làm cả 2 công việc "CVKH của Lien Viet với CV thu hồi nợ ở VPBank" đều vất vả. Chế độ, môi trương và lương thưởng theo đánh giá cá nhân là thấp hơn VP 1 chút xíu but không đáng kể lắm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,083
Tổng số thành viên
351,444
Thành viên mới nhất
A Flock of Seag
Back
Bên trên