Thẩm định dự án đầu tư - toàn tập [Fulbright]

Em là dân Chứng đang chuẩn bị chuyển nghề qua làm tín dụng ngân hàng, dowloand tài liệu này về nhưng cứ hỏi pass hoài, bác nào biết hướng dẫn hộ cái.

Thanks!
PASS giải nén : ub.com.vn
p/s : Bạn vui lòng đọc kỹ trước khi download ( pass anh Hưng đã nói rõ ở trên rùi mà)

hik, cần đọc cái này quá mà ko đủ bài. Bạn nào tải về đc cho mình xin với nhé. Tks nhiều nhiều

^^
Thank các bác đã chia sẻ, em mới đi làm đc gần 1 năm, trc làm tín dụng cá nhân và hộ gia đình, giờ kèm thêm tín dụng cho vay doanh nghiệp nữa. Tìm được nguồn này đúng là chết đuối vớ được cọc, ngày trước đi học em chả đc học môn này, hu hu

sao minh download file này về k mở đc. bạn nào có cách j giúp mình vơi. thannk các bạn nhiều

anh chị ơi, cái bài đọc bị sai front rồi, anh chị nào có thể chỉ e cách khắc phục được ko? Cám ơn cả nhà trước!!

---------- Post added 12-08-2011 at 12:14 AM ----------

Cả nhà ơi, ai bị sai front giống e thì chuyển sang VNI-Helve-Condense thử nhé! E đọc được tài liệu rùi :D

chào các bạn.cho mình hỏi tí nha.mình tải file bài tập về dự án đầu tư về máy mà kg giải nén được.các bạn vui lòng giúp mình cách giải nén với nha.
thanks các bạn!

mà sao mình down các file về nhưng mở ra hok được, hok có nội dung, lỗi font hoặc là folder trống

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,596
Thành viên mới nhất
parkstamvn88
Back
Bên trên