THẮC MẮC:NÊN VÀO NÔNG NGHIỆP HAY VIETTIN

e đang thắc mắc có nên vào nông nghiệp hay viettin. giá khoảng từ 350- 450.ký hợp đồng 1 năm rồi 2 năm nữa.làm tốt mới ký dài hạn. các bác cho ý kiến

nhảm quá,tự đi thi giờ thiếu gì bạn đậu,nhà dư dả k nói mà phải vay tiền thì chẳng ra sao,biết bao giờ mới gom đủ vốn, số tiền đó bạn tự kinh doanh còn hay hơn, bạn mình hồi mới ra trường đầu tư 500tr mở tiệm yến sào, mới 4 năm giàu ngút ngàn, giờ nó có 5 tiệm yến,1 xưởng sản xuất riêng, vài tiệm đầu tư ở nước ngoải vừa mua xe hơi mấy tháng trước đó

Nông nghiệp ko biết thế nào nhưng thằng bạn anh nó làm 2 năm nó chuồn ra đi dạy, còn vietin thì đảm bảo làm lúc nào cũng về trễ, tín dụng về sớm là khoảng 7h30 làm lúc nào cũng ko hết việc nhưng mà cũng tùy vị trí, nhưng mà chắc em vào tín dụng mới gỡ lại số tiền chạy vào ah. Nông nghiệp thì anh thấy nhiều sếp đi tù wa nên coi chừng đi theo sếp luôn.

Nông nghiệp ko biết thế nào nhưng thằng bạn anh nó làm 2 năm nó chuồn ra đi dạy, còn vietin thì đảm bảo làm lúc nào cũng về trễ, tín dụng về sớm là khoảng 7h30 làm lúc nào cũng ko hết việc nhưng mà cũng tùy vị trí, nhưng mà chắc em vào tín dụng mới gỡ lại số tiền chạy vào ah. Nông nghiệp thì anh thấy nhiều sếp đi tù wa nên coi chừng đi theo sếp luôn.
anh này nói đúng, tín dụng nhưng cũng phải kiếm dc khách thì may ra mới gỡ được,còn k bạn cứ khóc hận 10 năm sau cũng chưa lấy lại dc,chưa kể làm Agri thì vô bóc lịch quá nhiều, còn Vietin tín dụng thì vễ trễ và chỉ tiêu cao, GDV thì tầm 8-9h tối

@lovezuloveme@mylittleprincess8318 nói đúng đó em, em nên suy xét lại việc chạy vào ngân hàng vì vào được là 1 chuyện mà trụ được bao lâu lại là chuyện khác, tại sao em không thi vào những ngân hàng nhỏ trước, khi có kinh nghiệm, định hình và quen với công việc rồi thì khi đó nghĩ chạy vào NH cũng chưa muộn, biết đâu lúc đó có kinh nghiệm rồi lại ko tốn 1 đồng mà vẫn vào được vietinbank hay agribank. Ko thui em sẽ bị giam chặt vào làm 1 việc mà mình ko thích nhưng vẫn phải làm để trả nợ, nhìu áp lực dồn đến thì em sẽ bị đánh gục đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,419
Thành viên mới nhất
aliensexfiendme
Back
Bên trên