Test Loan CSR NH ACB tại Kinh Dương Vương ngày 9/2/2015

Mình bổ sung qua mail bạn ơi. Mình nghĩ nếu ký off thì chung hết ak bạn. Hi. Mà giờ có thông báo ký off thì mới chắc chắn ha :(
đúng rồi đó. chớ giờ mới có thông báo đậu hok à nên thấy lo quá. đang đợi thông báo ký off nữa là mới yên tâm :(

Mình nghĩ chắc đợi một số b bổ sung hồ sơ cho đầy đủ hết rồi mới thông báo ký off lun 1 thể đó. Mà k pik chừng đi ký có phải phỏng vấn thêm 1 lần nữa vs trưởng đơn vị k nhỉ hic

Mình nghĩ chắc đợi một số b bổ sung hồ sơ cho đầy đủ hết rồi mới thông báo ký off lun 1 thể đó. Mà k pik chừng đi ký có phải phỏng vấn thêm 1 lần nữa vs trưởng đơn vị k nhỉ hic
èo, pvan thêm vòng nữa là xong á, mới 1 vòng là đã thấy camorun lắm roài. thêm vòng nữa sợ tạch quá :(

Lúc sáng pv thấy ok, hy vọng sẽ được học đào tạo :D

mình đc NH gọi đi gặp Giám đốc chi nhánh chiều này để trao đổi công việc, ai có kinh nghiệm j chia sẻ cho mình với, sao mà run quá đi :(

mình đc NH gọi đi gặp Giám đốc chi nhánh chiều này để trao đổi công việc, ai có kinh nghiệm j chia sẻ cho mình với, sao mà run quá đi :(
Ủa bạn đc gọi rồi hả? Chúc mừng nha. Bạn đừng lo. Bạn mình nói chủ yếu là chỉ trao đổi bình thường thui. Quan trọng bạn chăm chút ngoại hình xíu nha. Vì bạn đc gọi pv vs GĐ chi nhánh là bạn đc chọn làm cho chi nhánh đó rồi ak. Hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên