Techcombank tuyển thực tập sinh tại khối Nguồn Vốn và Thị trường tài chính

trantuy_1990

Thành viên gắn bó
Mô tả công việc:
Thời gian thực tập dự kiến sẽ kéo dài từ 15/06/2011 đến 1/09/2011
Thực tập sinh trúng tuyển có thể đề xuất khoảng thời gian thực tập cụ thể để phù hợp với chương trình học tại trường

Yêu cầu công việc:
Kiến thức chuyên môn:
Đang theo học các chuyên ngành kinh tế, tài chính ngân hàng, tiền tệ, nguồn vốn tại các trường ĐH danh tiếng của nước ngoài.
Kỹ năng: Kỹ năng giao tiếp, kỹ năng giải quyết vấn đề, Kỹ năng ra quyết định

Yêu cầu chung:
NỘP HỒ SƠ ỨNG TUYỂN:
Ứng viên nộp trước bản " Thông tin ứng viên theo mẫu Techcombank" (download theo đường link phía cuối trang này) vào địa chỉ mail liendt.ns@techcombank.com.vn hoặc load trực tiếp thông tin ứng viên lên website của Techcombank, ghi rõ vị trí dự tuyển và nơi đăng ký làm việc tại tiêu đề email.

Thông tin chung Loại hình làm việc: Thực tập sinh
Nơi làm việc: Hà Nội
Ngày hết hạn: 11-6-2011

Bạn có thể download mẫu thông tin ứng viên TẠI ĐÂY (hoặc mẫu CV Tiếng Anh TẠI ĐÂY )

ad ơi, yêu cầu cv là đang học tại các trường ĐH danh tiếng của nước ngoài ah :(

bạn ơi. mình học ngành kế toán năm 3 thì có thể nộp hồ sơ dự tuyển không? các bạn trả lời mình nhanh nha. thanks.

bạn cứ nộp thoải mái con gà mái đi,nhưng cơ hội ...thì tớ nghĩ là cũng có đấy :D

Trước hết tớ xin lỗi cả nhà vì sự chậm chế này ( tớ về quê có chút việc ,do vậy không trả lời các cậu 1 cách nhanh nhất được )!
ad ơi, yêu cầu cv là đang học tại các trường ĐH danh tiếng của nước ngoài ah :(
Theo tớ thì cậu cứ gửi hồ sơ đi , cơ hội có mà( vì các ngân hàng vẫn yêu cầu cao mà" vấn đề danh tiếng ",nhưng khi tuyển dụng thì cơ hội của các cậu là vẫn rất cao)

bạn ơi. mình học ngành kế toán năm 3 thì có thể nộp hồ sơ dự tuyển không? các bạn trả lời mình nhanh nha. thanks.
Có chứ ,cậu cũng vẫn có thể gửi ,nhưng cơ hội thì cũng không có nhiều lắm( nếu cậu học ngành Tài chính-Ngân hàng thì sẽ lợi thế hơn ), nhưng không sao mà, vẫn không phải là không có cơ hội phải không(dù sao vẫn có thể là 1 lần kinh nghiệm để cải thiện hồ sơ mà :d

thoi chit. minh chua co anh. co can thiet phai dien day du thong tin khong nhi?
Bắt buộc phải có ảnh chứ(cái này cũng dễ mà :d ) , các thông tin quan trọng thì cần phải đầy đủ !
CHÚC CẢ NHÀ THÀNH CÔNG !Thân

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
t hỏi tý là mình nộp qua mail thì dán anh ntn? thanks!
t nộp rồi nhưng chắc vì ko có ảnh nên ko thấy gì :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,917
Thành viên mới nhất
Khoa Bu
Back