Techcombank tuyển dụng vị trí Giao dịch viên tại Hà Nội [25/07]

nhưng t pv trên Hội sở chỗ Bà Triệu c ạh. chưa thấy ngta gọi đi test, chắc mình
failed rồi :(

Tớ fv v1 hum 30/7. Nay vẫn chưa có hồi âm. Cơ mà k bạn nào fv vị trí gdv ở Thạch Thất à? Hic2

Nếu vòng 1 là test thi test gì vậy mọi ng?
Vừa rồi được gọi đi test, lo lắng vì mọi ng hầu hết pv lub

Nếu vòng 1 là test thi test gì vậy mọi ng?
Vừa rồi được gọi đi test, lo lắng vì mọi ng hầu hết pv lub
Có mấy câu hỏi IQ. EQ về các tình huống, vi mô, vĩ mô, mấy câu nguyên lý kế toán chung, 1, 2 câu về Marketing, luật doanh nghiệp.
Mà lạ thật trong khi các bạn đi phỏng vấn bao nhiêu lần rùi mới test thì mình lại đi test ngay vòng đâu viên chứ. Chả hỉu lun

Có mấy câu hỏi IQ. EQ về các tình huống, vi mô, vĩ mô, mấy câu nguyên lý kế toán chung, 1, 2 câu về Marketing, luật doanh nghiệp.
Mà lạ thật trong khi các bạn đi phỏng vấn bao nhiêu lần rùi mới test thì mình lại đi test ngay vòng đâu viên chứ. Chả hỉu lun

Uhm. Nhân đc tn cứ nghĩ là chơi câu chữ.=P
Thi khoảng bao lâu b nhỉ?
Sau ý t có việc quan trọng chưa bít tính sao.^^

t lam o techcom nguyen huu tho, o khu do thi bac linh dam ay,ap luc vi luon phai no luc. tech la moi truong tot de chung ta ren luyen

hình như nó tùy đợt hay sao ý, tớ còn pvan 2 lần ùi mới test cơ, anh bạn tớ thì còn chả có test :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên