Techcombank Techcombank tuyển dụng tập trung trên toàn quốc - Đợt 5/2015 [14.10.2015]

Trời ơi, anh chị nào có kinh nghiệm giúp hộ mình với. Chuyện là mình nhận được tin nhắn gọi phỏng vấn cá nhân 10h ngày 22/10 tức là hôm nay, nhưng chả hiểu sao tới 10h tối nay mình mới nhận được tin nhắn đó, đã quá hạn nữa ngày rồi. Bây giờ phải làm thế nào vậy các anh chị ơi. Không biết năn nỉ người ta có chịu sắp xếp cho em phỏng vấn không nữa :(:(
gọi nhân sự trình bày xem

có ai thi ca 10h30 17/10 Hoàng Đạo Thúy có mail chưa? cho a e biết với. đi thi thoải mái như đi chơi mà tạch thế sao +.+ mới vòng gửi xe mà :confused::confused::confused:

có ai thi ca 10h30 17/10 Hoàng Đạo Thúy có mail chưa? cho a e biết với. đi thi thoải mái như đi chơi mà tạch thế sao +.+ mới vòng gửi xe mà :confused::confused::confused:
MÌnh cũng thi hôm đó và ở đó nhưng giờ cũng chưa thấy gì? đang tưởng mình tạch rồi nên ko thấy báo nữa :3

Mình pv cn sáng nay. Giới thiệu rồi hỏi có tính về quê làm không. Tại sao chọn vị tri GDV. Hết. Mấy bạn vào trước cũng vài ba phút rồi ra. Lo lắng quá.

MÌnh cũng thi hôm đó và ở đó nhưng giờ cũng chưa thấy gì? đang tưởng mình tạch rồi nên ko thấy báo nữa :3
Vậy rớt chắc rùi còn chi...nhục vỡi :rolleyes::rolleyes:
k được gặp lại bản sao Chung Hán Lương rùi. buồn ghê o_O

Mình pv cn sáng nay. Giới thiệu rồi hỏi có tính về quê làm không. Tại sao chọn vị tri GDV. Hết. Mấy bạn vào trước cũng vài ba phút rồi ra. Lo lắng quá.
Bạn bik chừng nào có kq k. Bạn pv mấy phòng. Mình thấy có ng pv 2 phòng. Ng 1 phòng. K hỉu j hết lun

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên