Techcombank Techcombank tuyển dụng tập trung trên toàn quốc - Đợt 5/2015 [14.10.2015]

Mình apply vo giao dịch viên. Ngày hôm nay Cũng có tin nhan 13h30 ngày 19/09 này đi Pv nhóm ở Limpower.

Làm Téch rất áp lực, bạn mình vô đợt 3 có 11 người mà bây giờ chỉ còn 3 mem :((

Nghe đồn đâu chỉ tiêu thì cũng ngang ngang thôi, vấn đề ở chỗ mức vay tự quyết ở techcom thấp hơn so với NH khác (1 tỷ hay gì đó không nhớ lắm), nên nhiều khoản vay phải gởi lên xét duyệt. Mà mấy bạn biết rồi đó, gởi xét duyệt thì phải làm cặn kẽ không như mình tự xét có thể bỏ qua vài thứ, với lại dễ bị từ chối, không như tự xét để chạy chỉ tiêu có thể liều cho pass luôn, lại lằng nhằng phức tạp. Kết quả là nhiều khoản bị hủy rồi còn tốn thời gian, nên áp lực là chỗ đó :p

Làm Téch rất áp lực, bạn mình vô đợt 3 có 11 người mà bây giờ chỉ còn 3 mem :((
b ơi sao lai con 3 ng vậy
bị họ sai thải hay tự nghỉ thế
vậy số tiền 20tr mình gửi tiết kiệm thế nào vậy
b có thể hỏi giúp mình k vì mình cũng sắp vào tech. rấy cảm ơn b

b ơi sao lai con 3 ng vậy
bị họ sai thải hay tự nghỉ thế
vậy số tiền 20tr mình gửi tiết kiệm thế nào vậy
b có thể hỏi giúp mình k vì mình cũng sắp vào tech. rấy cảm ơn b
Chủ yếu là bị sa thải, không sa thải nếu mà ko hoàn thành chỉ tiêu thì cũng ốt dột mà tự xin nghỉ thôi. Làm tech nó là như vậy đấy.

Chủ yếu là bị sa thải, không sa thải nếu mà ko hoàn thành chỉ tiêu thì cũng ốt dột mà tự xin nghỉ thôi. Làm tech nó là như vậy đấy.
mình muốn hỏi chút là thế nếu bị họ sa thải thì số tiền van đầu bạn của bạn làm sổ tiết kiệm tại ngân hàng thế nao vậy. có đc hoàn trả ko hay là mất trắng
hjc nghe b nói thế lại hoangbmang r

Đề chung ai cũng làm đầu vào giống nhau thì phải vì hôm nọ bạn mình thi vị trí khác cũng y hệt, chủ yếu là 3 vòng pv sau nữa.. mình nghe thấy vậy. Ngồi làm vẫn thấy kiểu trao đổi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên