phần ĐT Cố Định bắt buộc điền, nhà e ko có e gõ số 0 mà ko đc. làm tn bây h ạ?

mọi nguời ơi cho em/mình hỏi- hiện giờ em đang trong kì nghỉ hè của sinh viên năm3 ( tức chưa tốt nghiệp, chưa năm cuối) em có thể apply vào đây ko? Tại thấy ghi trong yêu cầu kia là tốt nghiệp ĐH :( Đây chắc là công việc full time nhỉ?
Mong nhận được lời góp ý từ các a/c/bạn,muốn hè này được đi tiếp xúc làm việc trong NH mà thấyNH nào cũng yêu cầu vậy và đa số là fulltime :3

mọi nguời ơi cho em/mình hỏi- hiện giờ em đang trong kì nghỉ hè của sinh viên năm3 ( tức chưa tốt nghiệp, chưa năm cuối) em có thể apply vào đây ko? Tại thấy ghi trong yêu cầu kia là tốt nghiệp ĐH :( Đây chắc là công việc full time nhỉ?
Mong nhận được lời góp ý từ các a/c/bạn,muốn hè này được đi tiếp xúc làm việc trong NH mà thấyNH nào cũng yêu cầu vậy và đa số là fulltime :3
Chưa được đâu em à. Ít nhất em cũng phải là sinh viên năm 4. Chịu khó thêm năm nữa nhé :)

Chưa được đâu em à. Ít nhất em cũng phải là sinh viên năm 4. Chịu khó thêm năm nữa nhé :)
Dạ! EThank anh/chị. Em cũng nghĩ chắc nếu apply mà ko đủ yêu cầu dễ bị tạch mà lại bị lưu hồ sơ trong đó thì ko hay lắm! Em rất muốn được đi lm vào hè này mà không thấy tuyển partime nhỉ/ Có ai biết ko chỉ em/mình với!!!

có ai bị lỗi chèn ảnh không ạ? em làm theo hướng dẫn vào Review chọn Unprotect Sheet nhưng nó đòi pass ạ :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên