Mình nhận được thông báo trúng tuyển đợt I vào cuối tháng 3, thông báo sẽ gửi lịch đào tạo vào cuối tháng 4, trong mail có nói tháng 5 sẽ tiến hành đào tạo. Mà giờ chưa có thông tin gì thêm, cứ thấy mông lung thế nào ấy
Mình trải qa 2 lần thi rồi, lần đầu là thi IQ, vs pv nhóm, ko thấy gửi mail tbao, hôm qa mình có gọi thì nói nếu ko nhận đc mail cảm ơn thì có nghĩa là đậu, giữa tháng 5 sẽ pv cá nhân. Mình ko biết sao nữa.

cho mình hỏi mục code điền thế nào đó, mình muốn ứng tuyển chuyên viên tín dụng cá nhân
tks all =)))

Có anh chị bạn bè nào làm bên Techcom có thể chia sẻ cho mình một chút về chế độ đãi ngộ đc ko. Nếu như mình làm KHCN thì chế độ thế nào. Tks

Cho mình hỏi chút. Mọi người có ai biết đợt 2 này tầm khi nào sẽ thi không. Theo như đợt 1 thì sau bao lâu đến hạn nộp hồ sơ thì sẽ thi vậy các bạn

Cho mình hỏi chút. Mọi người có ai biết đợt 2 này tầm khi nào sẽ thi không. Theo như đợt 1 thì sau bao lâu đến hạn nộp hồ sơ thì sẽ thi vậy các bạn
sẽ khá lâu đó bạn a, đợt 1 mình thi từ trước tết,sau đó ra tết pvn,rồi pv cá nhân,...ai trúng tuyển thì tuần sau mới bắt đầu đạo tạo :D
có thể lần đó vướng nghỉ tết nên sẽ lâu hơn

đang tính apply vào mà các bạn nói như ko hiểu về cách làm việc của Tech. Mấy đợt trước nộp mail ko thấy trả lời, chắc giờ thôi :v

sẽ khá lâu đó bạn a, đợt 1 mình thi từ trước tết,sau đó ra tết pvn,rồi pv cá nhân,...ai trúng tuyển thì tuần sau mới bắt đầu đạo tạo :D
có thể lần đó vướng nghỉ tết nên sẽ lâu hơn
Đù mình apply từ tháng 4 đến giờ mà vẫn không thấy gì :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,717
Thành viên mới nhất
phishmerch
Back
Bên trên