Techcombank TechcomBank Tuyển dụng tập trung Đợt 1 2015 - Hà Nội [31.01.2015]

tớ ko làm gì có cái can đảm ấy.C biết tên thì lên thử diễn đàn bk mà tìm :d

tớ ko làm gì có cái can đảm ấy.C biết tên thì lên thử diễn đàn bk mà tìm :d
k hỏi tên luôn, lúc test xong chỉ ra bàn bạc là làm thế này thế kia, thấy 2 đứa làm cũng ổn ổn nên nghĩ mai sẽ gặp nhau phỏng vấn ai ngờ khác ca @@ nay bạn nhớ tên bạn ý k? Bạn THu Hà biết tên bạn ý k bạn ơi :D

k hỏi tên luôn, lúc test xong chỉ ra bàn bạc là làm thế này thế kia, thấy 2 đứa làm cũng ổn ổn nên nghĩ mai sẽ gặp nhau phỏng vấn ai ngờ khác ca @@ nay bạn nhớ tên bạn ý k? Bạn THu Hà biết tên bạn ý k bạn ơi :D
tớ k biết tên bạn ấy đâu, có leejery biết thôi :))))

@hà bó tay mấy c nghĩ j vậy :))))
@bạn nam: sr thực sự t ko biết tên luôn lần đầu pv nhóm nên k để ý xug quanh đc mấy.cả phòng nhớ tên mỗi 1 bạn :))

@hà bó tay mấy c nghĩ j vậy :))))
@bạn nam: sr thực sự t ko biết tên luôn lần đầu pv nhóm nên k để ý xug quanh đc mấy.cả phòng nhớ tên mỗi 1 bạn :))
bó tay luôn, ngồi cạnh mà k biết tên, nhóm tớ tớ nhớ gần hết :))))))))

tớ có mấy cách dạy câu chết mà k đau đớn: đập đầu vào gối, hoặc thắt cổ bằng sợi bún nhá nhá :))))))
c thử chưa mà biết k đau đớn, t thấy 2 cách đấy dã man lắm, k dám thử, nhỡ chết thật thì sao. T chưa lấy được số bạn BK mà, chết sợ k nhắm được mắt :((

c thử chưa mà biết k đau đớn, t thấy 2 cách đấy dã man lắm, k dám thử, nhỡ chết thật thì sao. T chưa lấy được số bạn BK mà, chết sợ k nhắm được mắt :((
cậu lên diễn đàn BK hỏi xem bạn nữ nào thi TECH ý, biết đâu may mắn có thông tin

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back
Bên trên