Techcombank Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM, Đồng Nai, Bà Rịa - Vũng Tàu, Bình Phước (thán

Re: Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM, Đồng Nai, Bà Rịa - Vũng Tàu, Bình Phước (tháng 6&7/2013)

lúc nào chẳng tuyển,vào rất ít, nhưng vào lại ra, cuộc chơi này công bằng lắm, khi vào mấy tháng đầu còn huy động đc những người quen, sau hết mọi người rồi, k đạt chỉ tiêu đành lủi thủi bước ra. khắc nhiệt lắm.

- - - Updated - - -

nếu giỏi ngoại ngữ, tốt chuyên ngành thì làm cho nước ngoài đỡ hơn ngân hàng bây giờ. k có tiền k có quyền.

Ai hướng dẫn nộp hồ sơ cái,toàn nộp mà có được gì đâu,không đúng hay sao ấy :(

chương trình quản trị viên tập sự trong mục tuyển dụng trang web TCB viết rất rõ rùi mà bạn. Cơ mà bạn được nhận thư mời tham gia luôn ah`. Sao VIP thế. Chương trình nghe có vẻ hấp dẫn, có vẻ có tương lai đó. TCB là ngân hàng đi đầu về đào tạo nhân sự đó bạn ơi. Bạn có cơ hội thì nên thử. Mình mún lắm mà chắc ko đc. Điểm phẩy mình có 7.74 ah`. IELTS cũng chẳng có. TOEIC có 630. hic hic.... out là cái chắc rùi

Re: Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM, Đồng Nai, Bà Rịa - Vũng Tàu, Bình Phước (tháng 6&7/2013)

thư mời thì chỉ là có đăng ký thông tin nên họ gửi thư nhắc mình đăng ký tham gia thôi bạn ạ. Quy trình tuyển vẫn diễn ra bình thường chứ không phải là mời trở thành quản trị viên tập sự của họ luôn

- - - Updated - - -

có ai đã từng nộp đơn ứng tuyển TCB qua mail chưa cho mình hỏi chút là TCB có chế độ trả lời tự động không thế.

có ai được ngân hàng gọi đi thi chưa vậy? Mình có 2 miss call từ ngân hàng nhưng gọi lại thì họ không nhấc máy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên