Techcombank Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội (tháng 8/2013)

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
em mới nộp hồ sơ hôm chủ nhật tuần trước mà thứ 4 là đc đi pv đấy, còn tin tuyển dụng này thì em cũng ko rõ đâu nhưng mà em cũng k rõ là nó tuyển đúng cái vị trí ấy k hay là nhằm mục đích khác thì cũng khó nói.

Chời ơi vị trí lễ tân vs cán bộ công đoàn thật là quyến rũ em quá đi =))))))

Đừng coi thường vị trí lễ tân của Tech hay Seabank, lương cao hơn CVKH nhiều. Mình mới nghỉ bên Tech, trước là CVKH doanh nghiệp, làm 2 năm mà lúc đi ra lương không bằng em lễ tân mới vào.

- - - Updated - - -

zời, có tuyển thật ko đây? đánh dấu

Tuyển thật đấy bạn ạ. mình mới nghỉ cách đây 3 tháng và là người thứ 14 xin nghỉ từ đầu năm của riêng chi nhánh ấy

Cái vị trí Thanh toán và tài trợ thương mại nhập khẩu mới có đợt test và PV hôm nọ giờ đã tuyển tiếp là sao @@ Công nhận bên Tech nhân viên nghỉ nhiều thật x_x

Đừng coi thường vị trí lễ tân của Tech hay Seabank, lương cao hơn CVKH nhiều. Mình mới nghỉ bên Tech, trước là CVKH doanh nghiệp, làm 2 năm mà lúc đi ra lương không bằng em lễ tân mới vào.

Bạn bị làm sao vậy :| Mình coi thường bao giờ =)))) ko thấy mình bảo thèm muốn à =)))) cơ mà là đực nên ko đc ==

Chỉ tiêu chạy chuơng trình cao, xếp loại 2-3 tháng liên tiếp không đạt có nguy cơ nghỉ việc và đa phần có thể đi cửa sau, nên nhiều bạn nộp hồ sơ không được gọi là đúng rồi, dù hồ so đẹp đi chăng nữa <:-P

mình nộp online đó. nộp hôm 28 thì 31 đi phỏng vấn mà. Pv ở chỗ vicom bà triệu tuyển giao dịch viên làm viêc ở royal city, chi nhánh hà thành vs hội sở sao ý.

Mình tưởng Giao dịch viên í 31/08 mới hết hạn sao đã được gọi đi pv vậy?
Mà cái phần thông tin bổ sung ấy, chưa ứng tuyển bao giờ mà cứ bắt điền, ko điền thì ko gửi đc hồ sơ, làm thế nào vậy các bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên